Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Đó, ngay cả BB10 bạn cũng thấy chưa bằng BIS thì làm sao trên Android/iOS BBM nó ngon được bằng BBM trên BBOS có BIS chứ Vậy thì có gì mà "không thoái mái" đâu
    Nói vậy chưa BlackBerry càng phát triển thì anh em càng mừng mà. Nhưng những người dùng BlackBerry đều là những người có chiều sâu nên BlackBerry cần tập trung hơn vào việc hoàn thiện mình (bb10).

Guest
    ai có chưa? nếu được thì share file apk ae dùng thử đi... @@

Tốt, đỡ phải mua bb tặng gấu, rủ gấu cài cái này trên ios thôi, chứ mấy cái line với viber trên bb củ chuối lắm, thậm chí cái line mình ko thể nào dùng được qua cả 3G, 2G hay wifi cơ, có lẽ line chỉ dùng được khi có bis thôi.

quả này BBM thành con mẹ nó phiên bản fb rùi )

Hy vọng BBM chạy thành công và sớm trở thành soft "không thể thiếu" trên Roi và Táo để cho người dùng được nhờ

P/S: Sao giờ vẫn nhiều người thành kiến với BIS thế nhỉ? Riêng gói cước 3G ko bao giờ chạy nhanh và ổn định bằng BIS đc mà các bạn cứ chê bai. Trong khi đó giá tiền lại như nhau. Về Data thì BIS có lợi thế hơn, dùng tẹt ga 1 số phần mềm ko bị tính phí. Chỉ có Viettel thì BIS hơn 3G là 10k. Nếu các bạn ko thích dùng BIS mà vẫn muốn dùng BlackBerry thì mua BB10 mà dùng. Lúc đó xem thử khi có BIS với ko có BIS vào mạng cái nào thích hơn nhé!

Cá nhân tôi chỉ thích BBM chạy đc trên các nền tảng điện thoại khác. Và sớm trở thành soft tiêu chuẩn để mọi người thông suốt cho dễ dàng. Hơn nữa, qua việc này RIM sẽ có lợi khi các công bố tiêu thụ sản phẩm đang sụt giảm

Chưa thấy ai xài để cho ý kiến nhỉ?

E đọc #1 xong lướt đến đây luôn nên chưa đọc hết topic. Không biết cái này invite người dùng androi kiểu j các bác nhỉ? Tự họ mời hay người dùng mình invite được vậy

Riêng e thấy ngon mà. Bác nào có gấu hay bạn bè android hay iOs thì tha hồ. BMM là để phục vụ mình chứ mình ko phải phục vụ nó

Sent from my BlackBerry 9780 using Tapatalk

http://www.mediafire.com/?ouhvlcf1h78815g link cho android phone

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Keyboard cập nhật bản beta cho PRIV trên Beta Zone
    Bởi gptructuyen24h trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-07-2016, 12:26 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  3. BlackBerry đang thử nghiệm phiên bản BBM cho Android 2.3 Gingerbread trên Beta Zone
    Bởi chothuenhahanoi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-01-2014, 07:14 PM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM