Kết quả 1 đến 7 của 7
    Xuân đến, hoa đào nở, và người ta trao nhau những cánh thư ^^. Điều đó tưởng chừng như sẽ tồn tại mãi, nhưng bây giờ những cánh thư chỉ còn thưa thớt, thay vào đó người ta dùng email, ngay trên điện thoại.
    Đã bao lâu rồi bạn không viết một bức thư, hay chí ít là nhìn thấy 1 con tem? Nếu như bạn dùng email thay cho viết thư, thì bạn cũng có thể "dán tem" lên email đó trên chiếc Blackberry thân yêu ; Theme Vintage Stamp Collection là một cách để bạn thể hiện điều đó. :x

Link Appworld tại đây: https://appworld.blackberry.com/webstor ... 43?lang=en

Hỗ trợ: Thông báo là hỗ trợ 4.6+ nhưng 852 lại báo là ko tuơng thích, do đó 93 khả năng cũng ko hỗ trợ. Ngoài ra các dòng máy khác kể cả Bold 9000 đều có.
    Các bạn có thể tải về tại đây: (Vui lòng kiểm tra link thật kỹ và vào link bằng máy tính trước khi kêu link hỏng nhé )

[protected]http://www.mediafire.com/?k6it6gcyuwss9[/protected]
    Cùng chào đón xuân đang về nào!!! >< >< ><

Bác viết description hay và ý nghĩa quá, em phải bấm thank vì cái description đấy

Trích dẫn Gửi bởi the_onlysun
    Bác viết description hay và ý nghĩa quá, em phải bấm thank vì cái description đấy
    @the_onlysun :Thanks bạn. Bạn ko thích theme này sao ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    @the_onlysun :Thanks bạn. Bạn ko thích theme này sao ?
    Chỉ là em quen theme icon mặc định hơn vì nhìn icon dễ nhận ra hơn thôi bác àh

mình cũng vừa tìm đc soft rất hay, mà cũng chả biết gọi nó là gì vì nó nằm trong personalize của entertaimant của app world. khi tải và cài xong nó lại là một theme nhưng lại mang danh wallpaper. tên em nó là automatic frame. sau khi cài xong và dùng theme đó ta sẽ thấy trên menu có 1 wiget có hình mặt trời. bấm vào đó sẽ tải về đc cái weather plus chạy rất ổn. nhà e chả biết làm nó ra thành chủ đề thế nào, bác nào làm đc cho nó ra để ae có ai thích dùng thử. xin cảm ơn ạ.
    nhà e rất ấn tượng với cái khung hình bằng gỗ cũ kỹ cứ 10 (hoặc tùy mình cai) lại có một ảnh mình yêu thích hiên ra ở ngay đó.
    swowngs nhất là free free ) ) )

@tungbach6295 Bạn không thấy App World xếp loại nó sao : BlackBerry App World >Apps >Entertainment >Personalize >

Mong bạn viết bài giới thệu ứng dụng này
    Automatic Frame trên box Phần mềm BlackBerry bạn nhé

Guest
    nhà e quê lắm chả biết viết đâu các bác vào xem rồi viết ra cho ae hộ cái. chứ nàm đc thì nhà e đã nàm rùi :|

Các Chủ đề tương tự

1. Audio Cambridge Dictionaries Collection (Eng - Eng)
    Bởi May2205 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 26-09-2016, 12:56 AM
  2. Vintage theme cho đủ dòng bb trừ storm OS 5.0+
    Bởi thanhpthmy trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 09-04-2013, 01:24 AM
  3. Wallpapers collection đủ kích cỡ 480x360-480x320-320x240
    Bởi ngoczuizui6996vl trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 12:12 PM
  4. Share Christmas Wallpaper Collection.
    Bởi anhkhi1292 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-2011, 09:49 AM
  5. FontMaster v2.5.9 - Fancy Character TrueType Font Collection
    Bởi bjty_shop trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-10-2011, 07:21 PM