Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    D-Light Theme v1.0 [OS5 - OS6]
    Description:
    D-light comes at you with great functionality, style, and flair. Starting with a side dock full of text icons and transitioning to the unique look of the clock on the homescreen you will sure be delighted with this theme. And like most The World of Pootermobile themes your homescreen will be complimented with a weather slot. But there is yet to find some goodies on the homescreen! In the bottom right corner of the screen there is a spot where you click and it takes you straight to your pictures for quick access to be changing your wallpaper. The icon set is a nice compliment to round out a great looking theme for your BlackBerry. Grab D-light today and light up your BlackBerry!

For touchscreen devices:
    12 customizable text icons (text icons show up according to the order of the icon on your app screen, app 1 is also app 1 on the homscreen)

For keyboard devices:
    8-10 customizable icons depending on what device you have

Customizable text icons
    Weather slot
    Unique clock
    Wallpaper friendly
    No carrier
    Transitions throughout

Support:
    BlackBerry Torch 9800
    Blackberry 9650, 97xx w/ OS6
    BlackBerry 9670, 91xx w/ OS6
    BlackBerry 95xx w/ OS5
    BlackBerry 9300 w/ OS6
    BlackBerry 9000 w/ OS5
    BlackBerry 8520 w/ OS5

thiếu 8900 OS5. Buồn vậy, theme đơn giản mà đẹp =((

Theme đẹp thanks bác. Em kết quả IPadX pro của bác. Bác cho làm bài dự thi đi em ủng hộ hết mình. Các bác khác xem xong cũng thèm rớt rãi ra í. Bác mà làm bài dự thì sẽ đứng top cho xem

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi h3r0_z3r0
    Theme đẹp thanks bác. Em kết quả IPadX pro của bác. Bác cho làm bài dự thi đi em ủng hộ hết mình. Các bác khác xem xong cũng thèm rớt rãi ra í. Bác mà làm bài dự thì sẽ đứng top cho xem

iPadX của mình chỉ có mỗi cho dòng OS4.5 không biết có dự thi được không nhỉ? hì...mod cũng tham gia có kì wa không? #:-s :-/

Trích dẫn Gửi bởi xinloimottinhyeu_812
    iPadX của mình chỉ có mỗi cho dòng OS4.5 không biết có dự thi được không nhỉ? hì...mod cũng tham gia có kì wa không? #:-s :-/
    Cũng vì nghỉ như a mà Sida k thi :-<

Uầy ae 4.5 đông lắm bác có mà thừa phiếu. Mà tham gia để lấy thưởng mà kì gì bác. Em xem kết ko chịu dc. Rảnh rỗi bác làm thêm cho các Os khác cũng ok mà
    . Bác sadj cũng có nhiều theme đẹp ý chứ tham gia đi giật giải cho máu

Uầy ae 4.5 đông lắm bác có mà thừa phiếu. Mà tham gia để lấy thưởng mà kì gì bác. Em xem kết ko chịu dc. Rảnh rỗi bác làm thêm cho các Os khác cũng ok mà

Tham gia lấy thưởng thì cái đó mới kì đó bác, bác chưa bao h nghe tới lợi thế sân nhà àh ?

Guest
    Nhiều khi sân nhà cũng ko ăn thua bác ạ

Em nghĩ là bác không nên tham gia dự thi vì:
    - Cuộc thi do bbvietnam tổ chức bác là mod mà lại là mod ở box theme nữa nên được coi là ban tổ chức
    - Trình độ thiết kế theme của các hầu hết anh em đầu biết rồi. Khi bác tham gia nhiều người mới sẽ nản họ nghĩ mình sẽ không đạt giải nên từ bỏ chẳng hạn (ý kiến riêng của em )
    Có gì không phải mong các bác bỏ qua cho.

Nhiều khi sân nhà cũng ko ăn thua bác ạ

Sân nhà nhưng đây là sân "tất cả " thuộc về nhà và fame của a hồng cũng đủ để giúp ảnh lấy đc giải ... e bảo đảm bác k phải designer

@zerodarling9x : Giống ý của mình để giải thích, chứ k phải là bảo k tham gia Vì bác Hồng mới là đối thủ đáng để cạnh tranh !

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cách thay đổi theme cho một số ứng dụng trên BB10 - Bạn thích Dark Theme hay Light Theme hơn?
    Bởi 123noithatsg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-12-2016, 02:59 PM
  2. [Hỏi]Cho em hỏi các thay đổi Dark and Light theme của HUB
    Bởi nguyenoanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-09-2014, 11:40 PM
  3. [Thảo luận] Bạn có muốn lựa chọn Light Theme hay Dark Theme cho BlackBerry Hub?
    Bởi tanquadt trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-02-2014, 10:21 PM
  4. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-09-2013, 04:03 AM
  5. [Video] Sự khác biệt giữa Light và Dark Theme trên BlackBerry 10
    Bởi mnbvcxxxxcx1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 24-04-2013, 09:35 PM