Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Model:
    Blackberry 83XX Series (320*240) Curve Devices Models: 8300, 8310, 8320, 8330 / Blackberry 87XX Series (320*240) Devices Models: 8700c, 8700r, 8700f, 8700g, 8703e, 8707, 8707g, 8707v .etc /Blackberry 88XX Series (320*240) Devices Models: 8800, 8820, 8830 .etc

bạn Sadi hôm nay hăng quá tks bạn vì sự nhiệt tình

Chờ ngày ra mắt chính thức

Trích dẫn Gửi bởi hichichachac
    Chờ ngày ra mắt chính thức
    Download kia rồi còn chờ j vậy bạn :-/

Guest
    a zai toàn tìm theme đẹp :x

@Sadi: bác xem lại dùm e chỗ lịch với,sao của e cài vào nó cứ dính mấy chữ đầu của sự kiện của ngày mai lại thế,nghĩa là sự kiện trong ngày thì nó cách đều,đẹp y như hình bác giới thiệu,chỉ có sự kiện xảy ra sau ngày đó nó mới bị thôi.
    Mà theme đẹp thế lại k có hot key thì thấy thiếu thiếu sao ấy bác,bác cho e cái source để e tự add vào đc k
    mail e là phamducthang.ktb@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi bakery00
    @Sadi: bác xem lại dùm e chỗ lịch với,sao của e cài vào nó cứ dính mấy chữ đầu của sự kiện của ngày mai lại thế,nghĩa là sự kiện trong ngày thì nó cách đều,đẹp y như hình bác giới thiệu,chỉ có sự kiện xảy ra sau ngày đó nó mới bị thôi.
    Mà theme đẹp thế lại k có hot key thì thấy thiếu thiếu sao ấy bác,bác cho e cái source để e tự add vào đc k
    <span>mail e là <a href="mailto:Phamducthang.ktb@gmail.com" class="smarterwiki-linkify">phamducthang.ktb@gmail.com</a></span>
    Theme này mình kiếm trên mạng chứ k phải mình làm bạn à

thế àh,mình cứ tưởng bác design chứ,àh mà bác biết chỗ nào share source làm theme k nhỉ,trc mình nhớ có thấy ở đâu rùi mà h tìm k thấy đâu cả,k nhớ nó nằm ở trong 4rum mình hay nằm ở đâu nữa,ngại làm topic mới nên hỏi bác luôn,trình độ và ý tưởng chưa đủ để làm theme nên định add hotkey vào chơi trc thôi ^____^

Themes premium thì không có chuyện share source đâu bạn. Mà free thì thực sự là không được đẹp. Chỉ có anh em Newday, bbvietnam, tinhte mình là sướng nhất thôi. Đã free lại còn được xài theme đẹp .

[ Posted by Mobile Device ]

.................................................. ..

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối