Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Guest
    Hôm nay trên BlackBerry World tưng bừng khuyến mãi với những ưu đãi bất ngờ cho những app danh tiếng. Bạn nào đang sở hữu BB10 và có tài khoản để mua thì nhanh tay lên nào. Toàn những ứng dụng tuyệt vời đấy nhé:

Instavenue: $1.99 $3.99
    Max Mobile Security: $6.99 $9.99 (Diệt virut, quét điện thoại)
    ARKick: $1.99 $2.99
    Noted $1.99 $2.99 (Ghi chú, lưu ý)
    BeWeather 10 Pro: $2.99 $4.99 (Dự báo thời tiết)
    Nguồn CrackBerry

Guest
    Giải thích công dụng của từng phần mềm luôn bác. Thanks

bác

Trích dẫn Gửi bởi techboy
    Giải thích công dụng của từng phần mềm luôn bác. Thanks
    bác chủ đã bỏ công tìm hiểu, post bài lên, thậm chí đính kèm link với tên sản phẩm, chỉ đơn giản click chuột 1 cái là có thể xem được nội dung chi tiết phần mềm trên App World

bác còn yêu cầu giải thích công dụng từng phần mềm thì có làm khó người ta quá ko ? @@ ai cũng có 24h mà nhỉ
    nếu có thể chắc bác cũng yêu cầu mua dùm luôn quá

đã quá pepsi ơi...

Instavenue: $1.99 $3.99

Mua nó lúc $4 òa òa

insta sao vẫn để 2.99 nhỉ, ko mua nữa.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Trinh
    insta sao vẫn để 2.99 nhỉ, ko mua nữa.
    Chắc hết ngày nó tăng giá trở lại. Mấy chương trình khuyến mãi này thường có giới hạn ngày mà bạn

Trích dẫn Gửi bởi meoluoios
    bác
    bác chủ đã bỏ công tìm hiểu, post bài lên, thậm chí đính kèm link với tên sản phẩm, chỉ đơn giản click chuột 1 cái là có thể xem được nội dung chi tiết phần mềm trên App World

bác còn yêu cầu giải thích công dụng từng phần mềm thì có làm khó người ta quá ko ? @@ ai cũng có 24h mà nhỉ
    nếu có thể chắc bác cũng yêu cầu mua dùm luôn quá
    Có gì đâu bác! Lập cái topic thì chu đáo cho ae càng tốt không có thời gian thì thôi, đó là tuỳ lòng hảo tâm của bác chủ, chứ mình đâu nhờ bác đâu . Có thời gian gỏ từng ấy chử, nếu bác dùng số chử đó tóm tắc mấy cái đó giúp ae chắc sẽ vui hơn bác nhỉ
    Xài BB 5 năm nay chưa từng nhờ ai mua soft!!!
    Cảm ơn bác

Trích dẫn Gửi bởi techboy
    Có gì đâu bác! Lập cái topic thì chu đáo cho ae càng tốt không có thời gian thì thôi, đó là tuỳ lòng hảo tâm của bác chủ, chứ mình đâu nhờ bác đâu . Có thời gian gỏ từng ấy chử, nếu bác dùng số chử đó tóm tắc mấy cái đó giúp ae chắc sẽ vui hơn bác nhỉ
    Xài BB 5 năm nay chưa từng nhờ ai mua soft!!!
    Cảm ơn bác
    Vâng bạn. Mình sẽ cố gắng tóm tắt các app. Tuy nhiên cũng có những app mình biết cũng có những app mình chưa có dùng. Nên sự hỗ trợ của mỗi người trong diễn đàn mới làm chúng ta sôi động lên được chứ ><

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tinhphanxuan
    Vâng bạn. Mình sẽ cố gắng tóm tắt các app. Tuy nhiên cũng có những app mình biết cũng có những app mình chưa có dùng. Nên sự hỗ trợ của mỗi người trong diễn đàn mới làm chúng ta sôi động lên được chứ ><
    Thank bác. Best BBer . Mình cũng nghĩ vậy, bác nào đã từng sử dụng thì chia sẻ kinh nghiệm với ace diển đàn cái hay cái dở của tưng app. Chứ toàn app có phí không tiện mua về chỉ để trải nghiệm, tìm hiểu, xong không thấy hữu dụng lại bỏ, phí tiền, phải không bác.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry có đợt khuyến mại mới cho Priv trên ShopBB
    Bởi QCWDSNW9269 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 18-08-2016, 11:48 AM
  2. BlackBerry khuyến mãi trên ShopBlackBerry cho Passport và Priv
    Bởi diemmysaigon trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-05-2016, 06:27 PM
  3. Smart App Shopper - Không bỏ lỡ các cơ hội khuyến mại - giảm giá trên BlackBerry World
    Bởi hoanghoang33888 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 31-07-2014, 10:17 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 12:55 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-01-2013, 11:22 PM