Kết quả 1 đến 8 của 8
    Ban đầu mình thấy có 1 theme với cấu trúc tương tự thế này nhưng chỉ hỗ trợ cho OS7 mà mình cực kì thik theme này nên sau 1 thời gian dài học hỏi và tiềm kiếm thông tin trên mạng mình đã hoàn thành Theme Phats Production với cấu trúc tương tự và có nhiều nét đổi mới và tiện dụng hơn.
    Phats producton là theme đầu tay của mình bán trên AppWorld với giá 0,99$Mình xin giới thiệu sơ qua về theme :-với icon thể hiện phần trăm pin theo mốc 10%,20%,30%,40%,50%,60%,70%,80%,90%,100% và biểu tượng đang sạc.-có animation bb icon chạy từ trái qua phải trên banner rất đẹp...Bạn có thể Play hoặc Pause animation để tiết kiệm pin cũng như chủ động hơn trong việc điều khiển animation chạy cho đẹp .-vs OS5 style và OS6 icon.-Theme rất nhẹ với khoảng ~500KB.-Có điều kiện mình sẽ post clip lên youtube để anh em dễ nhìn thấy Theme hơn ( chắc là khoảng mai mình sẽ post ).P/S : Kiểu theme này mình đã thấy có hỗ trợ cho OS7 thôi và mình cũng lấy ý tưởng từ đó để làm Theme này để làm cho 9700 và 9780 OS6 ( và mình cũng đang làm cho bold 9000 OS5- Do mấy bữa nay cngx đang bận quá ).- Mình rất mong nhận được sự ủng hộ và các ý kiến đóng góp từ anh em cũng như reviews trên AppWorld để làm cho Theme này tốt hơn..-Chỉ hỗ trợ cho 9700 và 9780 OS6 .-Anh em có thể vào trang : http://appworld.blackberry.com/webstore/content/30591891/?countrycode=VN
    để down theme. Hoặc vào phần mềm AppWorld trên BB rồi search " Phats Production " để down theme.
    Đây là lần đầu tiên mình giưới thiệu về Theme cũng như bán theme trên AppWorld nên có j` sai sót mong anh em đóng góp ý kiến chân thành để những lần sau mình khắc phục hơn ... Rất mong được sự ủng hộ của anh em.
    Thân
    Sau đây là 1 vài hình ảnh minh họa trong Theme cũng như logo Production

email support : thanhphat235@gmail.com
    Đây là clip mình quay gấp để các bạn dễ hình dung về Theme này hơn nên chất lượng hình ảnh còn xấu...có j` ít bữa nữa mình rãnh rỗi mình sẽ quay vs chất lượng hình ảnh tốt hơn
    Thân
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/wC-di9cBCE0?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Phải sạc pin lại e 978 đi lên appworld ủng hộ bạn thôi, theme đẹp quá!

Màu nền này nên lấy Icon của OS10 thì đẹp.

ko thấy đẹp )

Trích dẫn Gửi bởi tt_kh74
    Phải sạc pin lại e 978 đi lên appworld ủng hộ bạn thôi, theme đẹp quá!

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Màu nền này nên lấy Icon của OS10 thì đẹp.
    Cảm ơn sự góp ý của 2 bạn nhìu lắm...có j` mình sẽ sửa đổi thêm để làm cho em nó hoàn thiện hơn nữa
    Thân

Trích dẫn Gửi bởi chunha
    ko thấy đẹp )
    Tks góp ý bạn...có j` mình sẽ hoàn thiện em nó thêm nữa để trở thành "mỹ nhân " trong mắt mọi người

Mình mới up clip chạy Theme thử cho các bạn dễ hình dung vè Theme hơn...mong các bạn đóng góp ý kiến cho mình với

ko thấy thích lắm, nhưng +1 vì tinh thần của bác, hee.
    // cái phần stop và play kia bác có thể là 1 bảng điều khiển như kiểu mấy theme của CJH thì nhìn gọn hơn đấy
    với cái phần trăm pin nhìn ko thấy đẹp lắm, giờ chắc bác nào cũng dùng pm quản lý pin đều có icon ở home screen nên bỏ đi đỡ hơn.

Có chút góp ý ạ

Các Chủ đề tương tự

1. Square Theme by Lyon Design - Theme đen trắng cho 99xx/97xx
    Bởi kientaonhadep trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-08-2016, 12:18 PM
  2. Royal Colors Theme by CJH - Một theme đơn giản và đẹp dành cho 97xx OS6
    Bởi myphamthailan98 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-06-2014, 02:52 AM
  3. Cần người mua theme trên appworld
    Bởi nguyenninhvai trong diễn đàn Theme - Hình nền