Kết quả 1 đến 7 của 7
    Scooby Doo 2
    Dark Dungeons
    • Nhà sản xuất: Cartoon Network
    • Version: 1.0
    • Thể loại: Trí tuệ
    • Ngôn ngữ: Tiếng việt (Việt hóa bởi nhóm Việt hóa Openitvn.net)
    • Game converted
    • Support: BlackBerry 320x240

Blackberry 83XX Series (320*240) Curve Devices Models: 8300, 8310, 8320, 8330 / Blackberry 87XX Series (320*240) Devices Models: 8700c, 8700r, 8700f, 8700g, 8703e, 8707, 8707g, 8707v .etc /Blackberry 88XX Series (320*240) Devices Models: 8800, 8820, 8830 .etc

Điều khiển
    Sang trái: H, Sang phải: K, Lên: U, Xuống: N, Hành động: D,
    Chuyển nhân vật: W, Menu(Phím mềm trái): Q, Hiện thông tin: #, Tạm dừng, tiếp tục: *
    Giới thiệu:: Bạn phải điều khiển Shaggy và Scooby đi xung quanh căn ngục tối. Từ phòng chínnh của căn ngục, bạn có thể đi vào những phòng nhỏ, nhưng khi bạn mới bắt đầu chơi các phòng nhỏ sẽ bị khóa. Bạn phải vào các phòng nhỏ và phải những câu đố và nhận manh mối để có thể đi vào các phòng kế tiếp . Sẽ có những câu đố bạn phải sử dụng shaggy và scooby như 1 đội để giải. :x

Lúc này phải sử dụng shaggy và scooby như 1 đội để giải ><
    P/S: Game này khá nhẹ, sẽ chẳng tốn dung lượng là bao đâu! Mấy bác khỏi lo về nặng máy nhé

Nguồn Convert
    http://openitvn.net/forum/

Guest
    Để e test cái đã

lâu không lên bbvietnam.com lên lại thì thấy bác chủ qua bênh đây hồi nào mà chẳng hay vậy ta

Trích dẫn Gửi bởi toanblog
    lâu không lên bbvietnam.com lên lại thì thấy bác chủ qua bênh đây hồi nào mà chẳng hay vậy ta
    Em Thấy cách làm việc bên BBVietnam.com chuyên nghiệp hơn tinhte.. tuy ở bển có nhiều pro lắm. ( bác là 1 trong số đó )nhưng em thấy nhiều bạn bên đó nói chuyện không lịch sự.. Em vẫn thường hay qua đó đọc tin tức

[ Posted by Mobile Device ]

mình ko dám nhận là pro đâu ,ùm đúng là bênh tinh tế có nhìu người nói chuyện mất lích sự thật ,nhưng mình thấy bênh tinh tế viết bài dễ hơn bênh này ,mình viết bài bênh này phải mò cả buổi mới biết cách up hình lên ,nên ít khi qua đây viết bài lắm

Trích dẫn Gửi bởi toanblog
    mình ko dám nhận là pro đâu ,ùm đúng là bênh tinh tế có nhìu người nói chuyện mất lích sự thật ,nhưng mình thấy bênh tinh tế viết bài dễ hơn bênh này ,mình viết bài bênh này phải mò cả buổi mới biết cách up hình lên ,nên ít khi qua đây viết bài lắm
    . Đúng óh! Thời gian viết 1 topic đẹp em thấy còn lâu gắp nhiều lần mapkey java game.. nhưng khi viết xong thì rất vui! :x
    Với lại bên đây có MOD @vodanhdt91 giúp đỡ tận tình lắm. :-bd

Guest
    Mình thường xuyên vào BBVietnam và post bài bằng BB mà có vấn đề gì đâu

Giao diện mobile của BBVietnam nhẹ và nhanh hơn bên tinhte nhiều.

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Dark Nebula: phiên bản Episode One, game đi cảnh rất hay cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 22-10-2014, 09:14 AM
  2. Angry Cowboy vs Dark Wars - Game bắn súng điên cuồng
    Bởi lenhaquynh trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-03-2013, 11:53 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-11-2012, 03:45 PM