Kết quả 1 đến 10 của 10
    Sê-lốc Hôm thì chắc mọi người ai cũng biết rồi nhỉ . Và giờ anh ý đã xuất hiện trên blackberry trong một tuyệt phẩm của GAMELOFT: Sherlock Holmes: The Offical Game .
    Chơi game bạn sẽ được hòa mình vào vai thám tử Sê-lốc Hôm cùng với Watson phiêu lưu, phá án...đánh nhau, cưỡi xe ngựa, bắn súng, giải cứu người, đối phó với bọn lưu manh, tù nhân,...
    Nhận xét: Game đẹp, có nội dung, âm thanh khá trung thực, rất thích những pha đánh nhau vì rất thật..
    Hỗ trợ:OS4.2+ nhưng em chưa thực sự rõ, nhưng với phiên bản kiếm được này thì file gốc dành cho 8520, tuy vậy chơi tốt trên 8800, như vậy là dòng 88, 83, 85 chơi tốt, 87 mình không rõ, các dòng khác còn Nhớ test và review xem bản trên support cho dòng nào nữa nhé mọi người!

Chần chừ gì nữa, hãy trải nghiệm nào!!!
    [ Posted by Mobile Device ]

Bác ơi sao em down về dùng bbnotepad unzip mà chỉ có folder mà k có file bên trong
    Bác làm thêm cái link ota cho ae tiện dùng

Do bạn down bị lỗi hay gì gì đó ... thử lại xem. Bài mình post = blackberry nên không có ota đâu.
    À ai cho mình hỏi đến chapter 6 khi vào cái phòng có 2 cái tủ, 1 bồn tắm và vài thằng lính .. Làm sao qua ?

Hj,em cung toàn onl bằng bb,down về giải nén chả có file có mỗi folder thôi,để khi nào ra net tính sau
    Thank !

À ai cho mình hỏi đến chapter 6 khi vào cái phòng có 2 cái tủ, 1 bồn tắm và vài thằng lính .. Làm sao qua ?
    Không ai giúp mình hết à

thanks bác đã cho em cơ hội nhập vai thần tượng Em dùng 8900

Guest
    87 chơi tốt nhé ) )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Cuddas
    Không ai giúp mình hết à

Cứ làm theo kịch bản, đuổi mấy thằng lính ra ngoài rồi đi vào cái tủ gần bồn tắm )

Guest
    Thoát chỗ đó rùi...Đơn giản thôi ban ấn chữ p rồi chạy lại góc cái. Tường chỗ cái tủ to nhất phía bên ngoài cùg tay trái đó...Chạy vào khe giữa bức tường đó..Nó sẽ hiện ra côg tắc và cửa sẽ mở..."lưu ý phải nhấn chư p nhé...

Guest
    BigOne - nơi hội tụ hàng triệu bạn trẻ cả nước, là mạng xã hội Online trên điện thoại hoàn toàn MIỄN PHÍ, nơi chia sẻ cảm xúc, chat chit, video, ảnh đẹp, đọc hơn 30 báo online, viết tường, viết blog, chơi trò chơi dân gian, chat Yahoo,… Hãy tải ngay và cùng khám phá!BigOne không yêu cầu bạn cần một kỹ năng gì cả, chỉ đơn giản là bạn hãy Tai BigOne về máy và khởi động BigOne, chỉ với một vài thao tác hoàn toàn miễn phí là bạn đã có ngay một tài khoản BigOne để tham gia vào cộng đồng đông đảo này rồi đó, không hề khó khăn chút nào, đúng không nào.Tính tương thích với các dòng máy khác nhau của phiên bản bigone hiện tại:

Sử dụng được ở hầu hết các dòng máy có hỗ trợ J2ME (chiếm số lượng lớn trên thị trường điện thoại di động), đặc biệt ngay cả các dòng máy cấu hình thấp của Trung Quốc, đây là sự khác biệt so với các sản phẩm khác trên thị trường.
    Hỗ trợ màn hình cảm ứng
    Hỗ trợ BlackBerry

Trò Chơi:

Cờ Caro:

Cờ Vua:

Cờ Tướng:

Kết Bạn:

Lưu trữ
    album ảnh:

Chát Room, Chát Game,
    Riêng lẻ….

Và rất nhiều điều lý thú đang đợi bạn khám phá thế giới Mạng Xã Hội BIGONE lớn nhất trên Mobile.
    vào ngay trang http://bigone.ziz.vn để tải game cực hot cho điện thoại của bạn.

Các Chủ đề tương tự

1. Các bác cho em xin file bar game Đậu lém phiêu lưu ký với ợ
    Bởi linhnhio2 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 30-01-2015, 12:19 AM
  2. Vài dòng tâm sự và phiêu cùng âm nhạc với BlackBerry Z10
    Bởi hoaanhban32 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 20-11-2013, 03:45 PM
  3. Shark Dash - Cuộc phiêu lưu thú vị trong bể tắm
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 30-04-2013, 04:34 PM
  4. Let's Golf! 3 - Cùng chơi Golf trên BlackBerry 10, một game không thể bỏ qua của GameLoft
    Bởi ncsmot801 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 30-03-2013, 01:13 AM
  5. Roboto HD - Cùng tham gia vào chuyến phiêu lưu với chú Robot!
    Bởi hongphuc.77490 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 22-07-2012, 02:40 PM