Nguồn: tinhte.vn

Topic này mình lập ra vì lý do đơn giản là Chia sẻ và Giao lưu những game chuẩn dành cho dòng blackberry 480x360 (Mình dùng 9780) như : 9780, 9700 , 8900 ... Chứ ko phải những game map key nhé
Chuẩn về game ở đây là về đồ họa, âm thanh và gameplay phù hợp với dòng điện thoại như trên nhé các pac.

Mình mong các bạn tham gia bằng tinh thần giao lưu và chia sẽ là chính.
Các bạn khi muốn share game nào đó thì nên giới thiệu và post 1 số hình ảnh để ae có thể được hiểu rõ hơn về game đó.

Mình chưa bỏ tiền ra để mua 1 game nào cả, những gì mình share cho các bạn đều sưu tầm từ nhiều BB4rum khác nhau như : tinhte.vn, bbvietnam.com .... Hy vọng sẽ làm cho topic phát triển nhanh và lâu dài .!

Danh sách game hiện tại :
# 1 : Angry Farm, Cut It, Aces Jewel Hunt, Brain Cube Premium, Doogle Jump, Escape và Cliffed, Next Dual Pack, Nintaii, Fierce Towers , Mega Tower Assault 2.0, Cut the Cable
# 2 - Druglord War 1, ACE Combat, Addictive Tower Defense, InfeCCt, Ninja Jump, Bubble Defense 2, Bix by, Farm Frenzy 2.10.1, Photo Quest
# 3 : Worm 2010, Zombie Attack! Bad Blood, Asphalt 6: Adrenaline, Ultimate Fighter
# 4 : NY Rollercoaster, Age Of Empires III: The Asian Dynastie, Spore, Playman Track n Field
# 5 : Angry Pigs và Angry Pig Seasons v.2.2
# 6 : Catapult, Doodle Fit, Toss It, The Sims 3 ,Simcity Deluxe

Và 1 điều nữa là game đã full (có nghĩa là có người đã mua game rùi share lại )

1 - Angry Farm --> DOWNLOAD
Thể loại game bắn phá vui nhộn giống như Angry Birds trên các dòng cảm ứng như :Iphone hay Android ... Đồ họa đẹp và chơi rất mượt nhé

2 - Cut It --> DOWNLOAD
Cắt dây bong bóng giống như trò chơi nổi tiếng Cut the Rope của Iphone. Game có đồ họa đẹp và rất mượt

3 - Aces Jewel Hunt --> DOWNLOAD
Game xếp kim cương hàng hiệu với đồ họa rất đẹp, với nhiều cấp độ chơi ko khác j trên PC

4 - Brain Cube Premium --> DOWNLOAD
Game này chắc khỏi phải giới thiệu , đồ hoạ khỏi chê chơi giống nitaii. Rất mượt trên 97 và 9780 mình nghĩ 89 cũng ok.

5 - Doogle Jump --> DOWNLOAD
Game nhảy đi cảnh y chang freddy jump 1.0 nhưng đồ hoạ đẹp và đơn giản. File cod dành cho 8900 nhưng với 9700 và 9780 thì rất mượt nhé.

----> Phần giới thiệu kết thúc, những game khác mình sẽ cập nhật trong comment ở những trang sau nhé.
Note ------
--- Các bạn muốn chia sẽ game nên post và giới thiệu giống như mình nhé. Xin cảm ơn !
--- Nếu những game cần key thì các bạn vào link hỗ trợ phần mềm của mình bên dưới nhé. Mong các pac đừng xin key ngay trong topic này, vì như vậy sẽ làm cho nội dung topic bị loãng đi mất.
---> Link hổ trợ phần mềm tại đây!

Còn nữa....