Kết quả 1 đến 8 của 8

Thông thường, trong nội dung bài viết, cùng với thông tin Hỗ trợ màn hình - luôn có chi tiết Hỗ trợ cho dòng BB nào hoặc OS bao nhiêu liền kề đó...

Còn ở Tiêu đề sẽ gắn liền thông tin version bao nhiều !

Bạn để ý cấu trúc như vậy để tìm nhanh thông tin cần thiết! Chúc vui

(À mà 88xx hay lắm đó **** tui vẫn còn xài nè đâu riêng gì bác :lol: )

Cảm ơn về ý kiến góp ý

Trích dẫn Gửi bởi dau den
    Chả là em dùng con 88 còi OS 4.5 thôi, vào đây tìm phần mềm, thấy rất nhiều thứ hay và hữu ích, dưng mà có cái hỗ trợ 4.5 có cái lại 4.6+ như thế làm cho việc tìm phàn mềm phù hợp với OS rất khó. Nên chăng các bác khi post bài thì cho thêm phần [OS ...] ở phía trước của tiêu đề, như thế bọn gà chúng em được nhờ lắm ạ
    em thấy bác này nói chuẩn đấy,đọc thấy hay hay dài vào rồi thấy không nhận được,hụt hẫng kinh

Nhưng BBvietnam.com là một site mới hoạt động, nguồn tài nguyên + nhân lực còn hạn chế, nếu để đáp ứng được tiêu chí mà bạn kiến nghị tạo riêng box OS đó thì rất khó, chúng tôi rất cần sự đóng góp và xây dựng, tham gia, hưởng ứng post bài của tất cả các thành viên, tôi thấy site ta đang tồn tại khá nhiều mem vào chỉ download thậm chí không thèm cả comment, vì vậy ảnh hưởng sự phát triển rất nhiều cho site.
    Chân thành cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi xinloimottinhyeu_812
    Nhưng BBvietnam.com là một site mới hoạt động, nguồn tài nguyên + nhân lực còn hạn chế, nếu để đáp ứng được tiêu chí mà bạn kiến nghị tạo riêng box OS đó thì rất khó, chúng tôi rất cần sự đóng góp và xây dựng, tham gia, hưởng ứng post bài của tất cả các thành viên, tôi thấy site ta đang tồn tại khá nhiều mem vào chỉ download thậm chí không thèm cả comment, vì vậy ảnh hưởng sự phát triển rất nhiều cho site.
    Chân thành cảm ơn!
    Ấy chết, em cũng là thể loại chỉ download mà ko upload bao giờ, bác chém thế này em ngại quá. Về ý kién của em ý, em ko định nhờ các bác chia thành từng box cho mỗi OS, chỉ mong trong nội quy post bài ở box phần mềm có quy định đặt subject có tiền tố là loại OS hỗ trợ, ví dụ như: [OS All] Addonis.....

Cũng là ý kiến hợp lý từ sau nếu e post bài sẽ làm như mong muốn của bác dau den :P nhưng kêu sửa bài cũ theo kiểu này thì hơi lười :P

dung day!can khac phuc

nào thì ae mình post bài thôi 8820 OS 4.5 )

Các Chủ đề tương tự

1. xin ý kiến của ae về OS 10.3.2 cho Z30
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-2015, 07:04 AM
  2. Cho mình xin một số ý kiến về Z10 với cả nhà
    Bởi datnenkimoanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-07-2014, 12:18 AM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 26-06-2013, 09:14 AM
  4. Truyện kiếm hiệp Audio Việt Nam nè: Nam thiên nhất tuyệt kiếm