Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Nhớ hôm nọ có ai hỏi mình soft nào có công dụng đặt note lên màn hình chủ không , mình vừa lụm về :twisted: :twisted: không quản lý theo PIN , FULL rồi, chiến đi nhé. Buồn cái hốt về mà không được xài, máy cùi :lol: :lol: ghét mai mốt không kiếm soft cho dòng cao nữa :cry: :cry:

Links tham khảo: http://www.mobihand.com/400//product.asp?id=62661

StickyNote allows you to put a customized “StickyNote” right on the home screen of your BlackBerry®, so that every time you glance at your BlackBerry®, you will be reminded of important items.
    * Adds a customized "StickyNote" right on your home screen
    * Adjust the location, size, font, and appearance of the note!
    * Several fun and colorful StickyNote backgrounds to choose from!
    * Quick and easy to hide or change the StickyNote!
    Tóm lại là

SickyNote cho phép bạn đặt note lên màn hình BlackBerry, mỗi khi bạn bật màn hình, bạn sẽ thấy ngay cái note... thế này mà còn quên thì GOD BLESS YOU :ugeek: :ugeek:

Có thể chỉnh sửa vị trí, cỡ chữ, nền, màu sắc note

Có thể dễ dàng giấu note hay thay đổi note

Minimum Requirements:

* BlackBerry operating system 4.7, 5.0, or 6.0.

Display Dimensions

360x480, 480x320, 480x360

Operating System

4.7 Non-Touch, 4.7 Touch Screen, 5.0 Non-Touch, 5.0 Touch Screen, 6.0 Non-Touch, 6.0 Touch Screen

Ngoài ra nếu bạn muốn có 1 bộ công cụ tích hợp và có luôn tính năng đưa memo hoặc reminder ra màn hình chính và bộ nhớ không phải là vấn đề đặt nặng, bạn có thể dùng ứng dụng FixmoTools , xem tham khảo ở topic http://bbvietnam.com/post1941.html#p1941

Tính năng: Memo - Tạo một danh sách công việc phải làm được đăng trực tiếp trên nền của màn hình BlackBerry của bạn

chị trang dùng 8310 à?

Trích dẫn Gửi bởi f10enter2
    chị trang dùng 8310 à?
    dùng 729 chú BB đỏm dáng xinh xinh :mrgreen: :mrgreen:

con gái dùng cái này là hoành tráng lắm đấy nha!

hình như có lần đọc ở box nào thấy chị bảo thế (tham khảo qua chị cái:chị cài trong máy những phần mềm nào vậy chị?)
    831 thì cài : Beejive, Nux Downloader, RadioOn,HotkeyManager,txtfw, Smartmail,aerize alert,BBDict, DDict, HNHSoft Dict, OM, Addonis, là những cái luôn có, còn hầu hết là test rồi tháo e à

Dùng lâu rùi thầy giáo thấy chị ôm BB note bài giảng còn sợ mà 105 105 :P main T-mobile vỏ Voda, ghét tháo logo cho thành hàng freesim 69 69

hình như có lần đọc ở box nào thấy chị bảo thế (tham khảo qua chị cái:chị cài trong máy những phần mềm nào vậy chị?)
    831 thì cài : Beejive, Nux Downloader, RadioOn,HotkeyManager,txtfw, Smartmail,aerize alert,BBDict, DDict, HNHSoft Dict, OM, Addonis, là những cái luôn có, còn hầu hết là test rồi tháo e à

Dùng lâu rùi thầy giáo thấy chị ôm BB note bài giảng còn sợ mà 105 105 :P main T-mobile vỏ Voda, ghét tháo logo cho thành hàng freesim 69 69

hihi... em cũng thế cài linh tinh rồi tháo ra.E dùng 7290v sau đổi sang được em 8320( hình như hàng dolly hay sao ấy,dùng thấy nuột nuột nên chẳng kêu ca gì)...
    sell em 7290 rồi bây giờ lại thấy tiếc tiếc,đầu năm góp tiền đổi gió sang dùng 8700 xem thế nào vậy ; ; .tắt máy đi ngủ thôi.đầu năm chúc chị xinh này,trẻ này khỏe này,đóng góp cho anh em xài bb những phần mềm đúng theo nghĩa là chị TRang pro nha!! hehe :x :x :x :x

Guest
    hihi... em cũng thế cài linh tinh rồi tháo ra.E dùng 7290v sau đổi sang được em 8320( hình như hàng dolly hay sao ấy,dùng thấy nuột nuột nên chẳng kêu ca gì)...
    sell em 7290 rồi bây giờ lại thấy tiếc tiếc,đầu năm góp tiền đổi gió sang dùng 8700 xem thế nào vậy ; ; .tắt máy đi ngủ thôi.đầu năm chúc chị xinh này,trẻ này khỏe này,đóng góp cho anh em xài bb những phần mềm đúng theo nghĩa là chị TRang pro nha!! hehe :x :x :x :x

Guest
    Chị cám ơn, nhưng gọi chị được rùi em. Bỏ chữ pro giùm chị :-s :-s ở 4r toàn cao thủ đấy. Còn phải nhờ tất cả thành viên của bbvietnam giúp đỡ nhiều những gì chị biết chỉ là hạt cát trong sa mạc thôi :P :P

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. z10 Mất icon sms trên homescreen
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 12:19 PM
  2. Desktop Clock [Update v1.5] - Đồng hồ ngay trên Desktop của HomeScreen
    Bởi tuanvu2409 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 20-01-2013, 10:14 PM
  3. Handrite Note Pro [Update v1.79] - Ứng dụng viết note bằng tay rất hay cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 11:03 AM
  4. Amplify - Gọi tên và vào ứng dụng ngay từ HomeScreen
    Bởi rozbadao trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 06-08-2012, 09:53 AM
  5. [Android] Simply Note by Alessandro Crugnola - Ghi note nhanh và đơn giản
    Bởi PROECKNQ6714 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-03-2012, 11:12 AM