Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: ReplyGuard v2.1.1

ReplyGuard - ToolBerry đã cập nhật phiên bản mới 2.1.1 trên Mobihand với giá $2.99

<div style="text-align: justify !important;">Chức năng : Bật cảnh báo khi bạn reply email cho số người nhận nhiều hơn hoặc bằng số người nhận đã cài đặt trong phần mềm.</div>

___
    ___
    So với version 1.1.0, bản này có cải tiến rất nhiều:
    • Có icon ngoài màn hình.
    • Giao diện đẹp & bắt mắt hơn.
    • Bổ sung Ignore List...và 1 số tính năng khác, dành cho các bạn tìm hiểu thêm.

Đừng vô ý bấm reply email "lỡ nói xấu sếp" khi những người nhận có sếp trong đó! ) ) )

Quên nữa, [blink]Mr.Hẹc-Quyn[/blink] gửi lời thăm KeyMaker Team !

Guest
    ^^! Tks tiền bối for share, nhưng có lẽ ở mỗi soft nên nêu một tình huống cụ thể để anh em có thể hiểu rõ công dụng và áp dụng vào thực tế tốt hơn. Tks u so much for all apps were share!

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    @ Zerostar : nêu tình huống cho phần mềm này đi ) . Tks

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Đừng vô ý bấm reply email "lỡ nói xấu sếp" khi những người nhận có sếp trong đó!
    đây cũng là một tình huống nhưng phải chăng nên nói rõ hơn chút và đưa lên đầu gây hứng thú tks soft rất good cho những người có tính cẩu thả)^^!

để anh em có dịp cống hiến với bác Wet ơi(

Nói rõ hơn ứng dụng. Sẽ có nhiều anh em thank!

thì cái này nó làm thêm cái cảnh báo là bạn có chắc gửi hết cho người trong list ko đó mà
    ví dụ như mình mún reply tin nhắn cho người iu của mình mà lỡ tay soạn nhầm reply cho 3 4 em bồ của mình thi có chết toi ko nào hahaha ) ) ) ) ) >&lt; >&lt; >&lt; >&lt; >&lt;

Mr Wet ơi em ko hỉu:"PIN" của mình nó có giúp ich gì cho mình ko nhĩ hohoho ) ) ) )

Qua hay

[ Posted by Mobile Device ] &lt;br />&lt;br />--- Added at 24/06/2011, 03:17 ---&lt;br />&lt;br />Trai nghiem thu hay fet