Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Chúng ta đã biết BlackBerry nâng cấp BES 10.1, hỗ trợ triển khai trên nền tảng điện toán đám mây. Và trong một email gần đây gửi đến khách hàng doanh nghiệp,

T-Mobile công bố họ được phép độc quyền cung cấp dịch vụ quản lý di động trên nền tảng điện toán đám mây (

Cloud) của BlackBerry để có thể quản lý các thiết bị BlackBerry OS, BlackBerry 10, iOS và Android. Tất cả đều được quản lý trên máy chủ

BES 10 trên môi trường Cloud.

Đây là một điều hết sức thuận lợi cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, những người không sẵn sàng đầu tư một Data Center hay một phòng máy chủ đủ tiêu chuẩn để có thể cài đặt và quản lý máy chủ BES 10. Với công nghệ Cloud và dịch vụ của T-Mobile, khách hàng sẽ có thể sử dụng được dịch vụ BES 10 với một chi phí hết sức hợp lý.

Giờ đây, thay vì phải đầu tư một phòng máy với hệ thống điện 24/7 cùng hệ thống làm lạnh tiêu chuẩn, phòng cháy chữa cháy, vài chiếc máy chủ để cài đặt dịch vụ BES 10... thì khách hàng chỉ cần thuê những chiếc máy chủ ảo trên Cloud của T-Mobile. Và bạn có thể chọn cấu hình linh hoạt để phù hợp với nhu cầu và tối ưu hóa chi phí bỏ ra. Những chiếc máy chủ ảo này được thiết kế và được hỗ trợ kỹ thuật bởi đội ngũ chuyên gia kinh nghiệm của T-Mobile. Ngoài ra, T-Mobile có thể bổ sung nhân sự cho bộ phận CNTT của bạn, hỗ trợ nhận cuộc gọi vào các thời điểm bất kỳ ...

Một cơ hội lớn cho các doanh nghiệm không có nguồn lực dồi dào vẫn có thể sử dụng được dịch vụ BES 10 nổi tiếng của BlackBerry.
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

Guest
    thế cũng ngon nhỉ đỡ phải đầu tư

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvanthinh1001
    thế cũng ngon nhỉ đỡ phải đầu tư
    Đúng đó bạn, lợi thế lớn nhất của Cloud là tiết kiệm chi phí, tiết kiệm nhân lực, tiết kiệm công quản trị hạ tầng cho doanh nghiệp mà. Vấn đề còn lại là ứng dụng mà các doanh nghiệp dùng có tương thích trên môi trường Cloud hay không thôi.

Và BlackBerry đã là cho BES 10 có thể tương thích và hoạt động tốt trên môi trường Cloud :-bd

Nói thiệt là em đọc cái này không hiểu tí nào? Bác nào dùng ngôn ngữ giản đơn giải thích giúp em hiểu cái!

Trích dẫn Gửi bởi chipM
    Nói thiệt là em đọc cái này không hiểu tí nào? Bác nào dùng ngôn ngữ giản đơn giải thích giúp em hiểu cái!
    Dạng như bạn đi thuê 1 căn nhà đầy đủ tiện nghi: căn nhà (BES10) bạn thuê 1 năm với giá 50tr/năm mà vẫn có đầy đủ tiện nghi phục vụ tốt nhu cầu công việc so với bạn bỏ vốn mua 1 căn nhà vì phải đầu tư toàn bộ từ A -> Z với giá 5 tỷ thì bạn chon phương án nào? Bạn bỏ 50tr thuê theo năm hay bỏ 5 tỷ mua đứt bán đoạn? Mà trong khi đó căn nhà (BES10) dù mua hay thuê thì nội thất đều như nhau. Điều này cũng tùy thuộc mô hình nhà mình nó to hay nhỏ. Nếu to mà ko lo xoắn về vốn thì lâu dài mua đứt vẫn thích hơn. Còn nếu vừa mà vốn ko thoải mái thuê sẽ kinh tế hơn

Bạn có hiểu hem? )

quykiemvuong thêm cái nữa là nhà thuê sẽ không mất tiền sửa chữa, bảo dưỡng, còn nếu nhà bạn mua thì hỏng hỏng gì hoặc cải tạo gì thì lại phải tự bỏ tiền ra

vnbb: Quên mất không tính toán cái chuyện sửa chữa bảo trì hàng tháng hàng năm nữa )

Các Chủ đề tương tự

1. IBM hợp tác với BlackBerry cung cấp dịch vụ Hosting cho BES10
    Bởi patinsieure trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-07-2014, 07:43 PM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-07-2014, 07:32 PM
  3. T-Mobile cung cấp ứng dụng Wi-Fi Calling cho BlackBerry 10
    Bởi MinhNhat trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-07-2013, 05:38 AM
  4. Trả lời: 38