Kết quả 1 đến 9 của 9
    Hôm nay tôi có gì cho bạn? Bài viết này bắt đầu từ thư mời tham dự event ra mắt sản phẩm mới của RIM, bởi trong thư mời có ghi : " Anh/Chị đến tham dự vui lòng mang theo danh thiếp để tham dự chương trình...." . Không biết đến đây mọi người đã hiểu người viết bài muốn đề cập vấn đề gì không? Tôi băn khoăn không rõ họ cần 1 business namecard hay là sự cá nhân nào đó? Bởi nếu là 1 event dành cho nhiều khách mời đến từ các 4r và yêu thích BlackBerry, ắt hẳn bạn sẽ muốn thay thế cái định nghĩa card visit thông thường bằng 1 sự phá cách của BBers ; ; , đó chính là BarCode.

Bạn đã trải nghiệm khá nhiều ứng dụng quét Barcode cho BlackBerry trên rất nhiều diễn đàn, hôm nay tôi giới thiệu thêm cho bạn 1 ứng dụng Barcode khác, nhiều sáng tạo hơn.

Với Codee ngoài công dụng là 1 ứng dụng quét barcode thông thường, còn hỗ trợ bạn tạo barcode cho chính mình, bạn có thể tự do thể hiện cá tính của bạn bằng Barcode

- Đầu tiên, đăng ký codee miễn phí bằng cách nhấn vào liên kết 'Sign Up' trong menu ở trên cùng của trang.

- Sử dụng trang web của chúng tôi để thiết lập codee của bạn để chơi video YouTube, hiển thị hình ảnh, liên kết đến trang Facebook, tweet của bạn, thiết lập quay số đến điện thoại của bạn, gửi tin nhắn văn bản .. bất cứ khi nào và ở bất cứ nơi nào có người quét codee của bạn bằng điện thoại di động của họ.

- Codee mới mẻ và thú vị bởi : bạn có thể thỏa thích thể hiện cá tính của mình với việc đặt vào codee của bạn các thông điệp của riêng bạn và dễ dàng chia sẻ nó như 1 cách nhận diện ra bạn ở khắp mọi nơi!
    Đây là Barcode của tôi, tôi tạo ra nó với Codee :"> :">

Nguồn : Codee.

chôm í tưởng của anh mà ko xin phép nhá )

Trích dẫn Gửi bởi trantrungkienvt
    chôm í tưởng của anh mà ko xin phép nhá )
    Ứng dụng không chôm là được )

nhìn cái ss của nó y như thằng i-nigma vậy
    không biết có gì khác không

Cái này mình chỉ biết quét và cài ứng dụng qua app scan barcode. Nên có lẽ việc tạo barcode ngay trên bb mình vẫn còn mù tịt.
    Bạn Trang có thể chỉ cho mình phần mềm tạo barcode hiệu quả nhưng đơn giản và chỉ rõ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng không?
    Cảm ơn bạn nhiều. Thank so much

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi katori
    Cái này mình chỉ biết quét và cài ứng dụng qua app scan barcode. Nên có lẽ việc tạo barcode ngay trên bb mình vẫn còn mù tịt.
    Bạn Trang có thể chỉ cho mình phần mềm tạo barcode hiệu quả nhưng đơn giản và chỉ rõ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng không?
    Cảm ơn bạn nhiều. Thank so much

[ Posted by Mobile Device ]
    Đây có lẽ là điều bạn nên tham khảo Barcode Assistant

Hôm nay mới để ý những dòng thú vị từ bạn này, chào chị, hi vọng chị hài lòng với thằng em BB của mình.......

mình chưa hiểu lắm ý của bạn. À, bạn có thể tìm cái Barcode. Cái đó cũng nhiều tính năng, hơn hẳn cái này. làm được trực tiếp barcode trên BB, nếu thích có thể đưa vào thiết kế card visit của chính bạn đấy.

mỗi lần đọc tới cái vụ barcode là lùng bùng lỗ tai ....

Các Chủ đề tương tự

1. Barcode - Quét và tạo Barcode dễ dàng ngay trên BlackBerry [OS6+]
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-03-2014, 02:25 PM
  2. Barcode Scanner + (Plus) v1.9.3| Tạo và quét Barcode trên PlayBook
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-04-2013, 05:39 PM
  3. Barcode Assistant [UPDATE v1.1.0.74] - Tạo và quét QR barcode trên BB!
    Bởi xda955th trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 03:09 PM
  4. Barcode Scanner [Update v2.1.5] - Quét Barcode cho Blackberry
    Bởi khanhthanhbic trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-02-2013, 03:10 AM
  5. Về việc sử dụng barcode
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 27-07-2011, 05:44 PM