Kết quả 1 đến 9 của 9
    Cùng với sự gia tăng thị phần của các smartphone, các phần mềm nhắn tin miễn phí đa nền tảng cũng xuất hiện ngày một phong phú và đa dạng. Từ các phần mềm hạn chế về nền tảng như BBM,iMessages đến các phần mềm đa nền tảng như Whatapp, Viber, Line, Kik. Cách đây khoảng nửa năm, ông lớn Samsung Mobile cũng đã phát triển một phần mềm nhắn tin miễn phí đa nền tảng cho Android,Blackberry,Bada,iOS và cả các máy non-OS của hãng, đó là ChatOn. Hiện tại đã có ChatOn cho Blackberry

Ngoài tính năng gửi tin nhắn thông thường, ChatOn được hứa hẹn còn có thể gửi ảnh,video, lịch làm việc, chat theo nhóm, bình luận về 1 bức hình, gửi tin nhắn kèm hình ảnh minh họa,... Việc sử dụng phần mềm hoàn toàn đươc miễn phí, ngoại trừ cước data do nhà mạng quy định.

Cũng giống như Whatapp và các phần mềm khác, ChatOn sử dụng số điện thoại và danh bạ của chính bạn làm "nick". Chính vì thế bạn sẽ dễ dàng cài đặt sử dụng phần mềm này.

Với vị thế là kẻ tiếm ngôi thị trường smartphone trong tương lai gần của Samsung, chúng ta hi vọng sẽ ngày càng nhiều bạn bè cùng sử dụng phần mềm này để có thể nhắn tin,ảnh miễn phí một cách thoải mái.

Nếu bạn đã sẵn sàng để thử, hãy download và cài đặt ngay: http://www.box.com/s/d64edb1cc59b5859a652
    Nhận xét: File cài khá nặng, tầm 7MB. Sau khi mình cài thì ko có dịp thử nghiệm chat chit vì ko có bạn bè trong danh bạ đang sử dụng phần mềm này :P

Nặng thế nhỉ?

[ Posted by Mobile Device ]

chat với tôi nào, nick: bbnew

có phần nào gọi điện free thì sg )
    chat nhiều mỏi lắm)
    vs cả những phần mềm chat này thường bị ko đc để ý,:-j.vì chat có nhiều kiểu ola yahoo facebook rồi

có ai vượt qua màn hình đầu tiên ko vậy
    máy mình chạy nó rồi hiện ra màn hình chat on
    rồi đứng in chẳng làm gì dc nữa
    chỉ có close là được
    đã reset máy và chỉnh permission allow hết<br /><br />--- Added at 16/04/2012, 20:33 ---<br /><br />máy mình 9630

mong chờ cái này từ rất lâu rồi.
    đã đăng kí thành viên, và login vào được.
    nhưng ko bít 8 với ai, vì bạn bè chưa có ai sử dụng.
    Lót dép ngồi chờ tiếp vậy.

cái này nặng lắm, sài whatsapp sướng hơn!!

9630 cài mất 10' mới đươc, vào thì treo luôn ở màn hình chỉ close dc thôi

chac khong dung cho os .5 duoc. chan nhu con gian voi 8110

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-02-2015, 06:18 PM
  2. Trả lời: 259
    Bài viết cuối: 08-03-2013, 12:57 AM
  3. Phần mềm gọi điện, nhắn tin miễn phí qua Wifi, 3G ... liệu có còn đất sống?
    Bởi linhxu7979 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 28-12-2012, 04:48 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 26-09-2012, 04:23 AM
  5. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 29-07-2012, 11:51 AM