Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Guest
    Đây là phần mềm nhắn tin khá là quen thuộc với các bạn dùng wp,iphone hay android.
    Kik đã không từ bỏ những người dùng BlackBerry, mặc dù đã từng bị RIM kiện hồi năm ngoái. Kik có các chức năng khá giống với BBM, nhưng hỗ trợ hầu hết các nền tảng SmartPhone. Không chỉ có vậy, người sáng lập Kik, Ted Livingston, còn là nhân viên cũ của RIM, thậm chí là chính trong nhóm phát triển BBM. Cũng dễ hiểu tại sao RIM kiện Kik .
    Hôm nay, Kik Messenger đã có phiên bản cho Blackberry. Mặc dù mới là bản Beta, nhưng Kik cũng cho biết, họ sẽ sớm ra mắt bản chính thức. Bạn có thể download và trải nghiệm phần mềm này từ link sau:

http://www.kik.com

Phần mềm này hỗ trợ OS 4.6+ nhưng Storm (9530) and Storm 2 (9550) vẫn chưa được hỗ trợ tại thời điểm này.

Đánh giá bước đầu cách đăng ký dễ dàng,set profile picture,thông tin cá nhân, mail, và có thể scan danh bạ của bạn để add contact. Giao diện thân thiện,màu xám bóng đẹp.hãy trải nghiệm.

How do I set up and register my Kik Messenger account?

To sign up for Kik Messenger you enter your full name, email address and you choose a unique username, which cannot be changed later. You will then get an email with a link to confirm your account.
    What do the letters beside my messages mean ('S', 'D', 'R&#039?

These letters are called message receipts. S means Sent, D means Delivered and R means Read. Three dots means the app is connecting and the "...is typing" at the top of the chat screen means your friend is currently typing a message.
    Are these messages free? How much data does it use?

Kik Messenger is 100% free to download. Kik messages do not count towards your texting plan and instead use data to send and receive messages, so your standard data rates apply. Less than 1KB is used to send or receive messages.

Thanks Crackberry.com
    * Update Kik Messenger V5.2.2

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

* Update cods V5.2.2 thanks @thienkhanh_xd

Re: Kik for BlackBerry

Đánh giá ban đầu,giao diênk khá đẹp và trực quan,chọn contact và hiệu ứng chuyển trên 8520 khá mượt và nhẹ nhàng. Về mặt này đánh giá cao hơn ebuddyxms.
    Khuyết điểm: chạy nền,chưa có lựa chọn thoát hoàn toàn. Phải kill ở ES.
    P/s: sốdt 0167.471.5681,bạn nào có cài thì add thử giao lưu xem phần mềm này thế nào.

[ Posted by Mobile Device ]

Cái này có yêu cầu bên nhận phải cài nó ko nhỉ? các bạn post bài thì nói rõ ràng chút, có phải ai cũng dùng phần mềm này rồi đâu Thks

Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    Cái này có yêu cầu bên nhận phải cài nó ko nhỉ? các bạn post bài thì nói rõ ràng chút, có phải ai cũng dùng phần mềm này rồi đâu Thks
    Cũng giống như ebuddyxms là phải cùng cài mới nhận dc tin,đầu tiên bạn phải đăng ký 1tk nữa.

Re: Kik Messenger for BlackBerry [ver 5.2.182913] - Nhắn tin như BBM giữa BB, WP, iPhone, Android

Không hỗ trợ cho 9800 rôi

Re: Kik Messenger for BlackBerry [ver 5.2.182913] - Nhắn tin như BBM giữa BB, WP, iPhone, Android

username của em đây,các bác add vào thử chát tí
    amsutvoi

lại 4.6+, lại buồn

Guest

Cái này hay đó chứ các bác add vào nói chuyện cho vui, nó tự động tìm trong danh bạ của chúng ta xem có ai dùng Kik không, cái này chat nhanh - nhẹ chẳng khác BBM

Guest

cho em hỏi: em ko download được có phải cần bis bes mới download đc ko ạ.

Trích dẫn Gửi bởi myheaven8x
    cho em hỏi: em ko download được có phải cần bis bes mới download đc ko ạ.
    Bạn dùng BB gì?máy của mình chỉ có gprs nhưng vẫn download dc bạn à,không nhất thiết phải có bis,bes đâu. Có thể là do nguồn người ta không ổn định. Hôm qua mình download cũng vậy,nhưng phần mềm này dùng rất mượt đó bạn :-bd

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. CrunchSMS [UPDATE v3.42] - Phần mềm quản lý tin nhắn SMS như iPhone trên BlackBerry
    Bởi ngai8gioi10 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 619
    Bài viết cuối: 22-08-2017, 07:02 PM
  2. Hub+ Service cho Android cập nhật, bổ sung thêm Facebook Messenger
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm cho Android
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-11-2016, 07:09 PM
  3. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  4. Blackberry Messenger cho iPhone và Android sẽ ra mắt trong ngày 22/10/2013
    Bởi mynuong7676 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79