Kết quả 1 đến 10 của 10
    Đây là phần mềm xem tivi trực tuyến trên Blackberry. Chương trình có nhiều kênh quốc tế nổi tiếng như ÀFP,DW,BBC,EuroNews,CCTV(en),France24,Moskv24,Blo omberg,NASA,MusicBox,RAP.RU,MTV(hungarian)... và rất nhiều các kênh truyền hình khác. Tuy nhiên chưa có các kênh của VN.

Chương trình hỗ trợ đầy đủ các đời máy từ 4.5 trở lên, hỗ trợ cả touch và non touch device.

Chương trình kết nối qua GPRS/3G hoặc wifi. Có 2 chế độ xem là Nomal Quality và High quality.

Khi chạy chương trình lần đầu tiên sẽ có màn hình bắt bạn nhập email, tuổi. Bấm Skip để bỏ qua.
    Đừng cung cấp thông tin cá nhân dễ dãi ( Hãy bảo vệ chính mình - Đừng chết vì thiếu hiểu biết)

Để chọn các kênh xuất hiện ở màn hình chính bấm Menu > Chanel Orders và chọn kênh mong muốn.
    Đã test với 3G Mobifone tại khu vực ngoại thành, xem ngon cả với Normal quality và High quality.

Phiên bản hiện tại là 2.0.1.1. Tải tại đây: http://spbgo.com/bb/r22/
    Xin cảm ơn bác @vnbb đã cung cấp vnbbUtils free để chụp ảnh màn hình. Chúc các bạn xem tivi vui vẻ :-bd
    (Nhưng nhớ chú ý đến cước dữ liệu khi bạn dùng 3G/gprs nhé :P )

Guest
    đang làm chuột bạch đây. downloading mãi chưa thấy vào phần chọn kênh hix

Dùng cái này xem BBC suốt

bác này nhá !!!
    K bít bác tự kím hay sao, em mới quất bên tinhte nhá :"><br /><br />--- Added at 08/04/2012, 15:48 ---<br /><br />MÌnh cài lâu ùi, xài tốt lắm, coi FULL màn hình Béo, ổn định, âm thanh hơi trễ hoặc bị chạy trc ^^

Cái này có kênh nào hỗ trợ xem bóng đá trực tuyến như ngoại hạng anh và C1 không hả các bác. Từng lần mò bên Tinh tế và cài thử bản full nặng gần 500k nhưng thấy hơi nặng so với 88 nên lại gỡ đi

Cái này xem bằng 3g thì hơi giật, xem bằng wifi thì mượt luôn. Nhưng ko có ở vn nên ko dùng

thanks pro nha. kiếm mấy chục năm mới có cái này. )

Em tải về .lúc bật lên bị lỗi ai giúp em với

[ Posted by Mobile Device ]

Chưa có app Việt nào viết cho BB xem TV hay video từ nhạccuatui hay Zing hết

Trích dẫn Gửi bởi Congrats
    Đây là phần mềm xem tivi trực tuyến trên Blackberry. Chương trình có nhiều kênh quốc tế nổi tiếng như ÀFP,DW,BBC,EuroNews,CCTV(en),France24,Moskv24,Blo omberg,NASA,MusicBox,RAP.RU,MTV(hungarian)... và rất nhiều các kênh truyền hình khác. Tuy nhiên chưa có các kênh của VN.

Chương trình hỗ trợ đầy đủ các đời máy từ 4.5 trở lên, hỗ trợ cả touch và non touch device.

Chương trình kết nối qua GPRS/3G hoặc wifi. Có 2 chế độ xem là Nomal Quality và High quality.

Khi chạy chương trình lần đầu tiên sẽ có màn hình bắt bạn nhập email, tuổi. Bấm Skip để bỏ qua.
    Đừng cung cấp thông tin cá nhân dễ dãi ( Hãy bảo vệ chính mình - Đừng chết vì thiếu hiểu biết)

Để chọn các kênh xuất hiện ở màn hình chính bấm Menu > Chanel Orders và chọn kênh mong muốn.
    Đã test với 3G Mobifone tại khu vực ngoại thành, xem ngon cả với Normal quality và High quality.

Phiên bản hiện tại là 2.0.1.1. Tải tại đây: http://spbgo.com/bb/r22/
    Xin cảm ơn bác @vnbb đã cung cấp vnbbUtils free để chụp ảnh màn hình. Chúc các bạn xem tivi vui vẻ :-bd
    (Nhưng nhớ chú ý đến cước dữ liệu khi bạn dùng 3G/gprs nhé :P )

Các Chủ đề tương tự

1. phần mềm nào xem tivi tốt
    Bởi myhuyen1986 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 15-04-2014, 07:46 AM
  2. xem 3 kênh tivi miễn phí của vtc đây (hot)
    Bởi namashop trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-04-2013, 10:04 AM
  3. Tất cả tivi sẽ phải tích hợp đầu thu truyền hình số
    Bởi dadevip145 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 04-02-2013, 12:33 AM
  4. Update Phần mềm xem tivi SPB TV v2.1.1
    Bởi mynuong7676 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-12-2012, 11:40 AM
  5. Trả lời: 11