Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Trên trang Crackberry đã rò rỉ bản BeBuzz Pro 10 Version 2.0 Beta dành cho hệ điều hành phiên bản 10.2 và chỉ 10.2.1. Đây là phiên bản beta hỗ trợ headless support (chạy ngầm) điều mà người sử dụng mong chờ bấy lâu

Version 2.0.12 - Dec 31 - 4:00 AM EST
    - Added headless support (no more need to keep running BeBuzz all the time)
    - Removed popups (due to incompatibility with headless support; please revert to BB10 native toast notifications)
    Số người tham gia trong phiên bản beta này được giới hạn. Nếu bạn muốn thử nghiệm bạn phải gửi một thông tin ngắn với ID BlackBerry của bạn, tên thiết bj và hệ điều hành phiên bản bạn đang sử dụng. Nhà phát triển sẽ đưa vào sandbox BlackBerry và bạn có thể tải về phiên bản beta thông qua BlackBerry World.
    Nếu trước đó ID của bạn đã được sử dụng với các bản beta trước đó thì bạn vẫn có thể đăng ký lại và tải ứng dụng về để trải nghiệm
    Nhà phát triển sẽ tiếp tục hỗ trợ đăng ký trong sandbox một thời gian. Bạn có thể phản hổi lại sau khi test vào diễn đàn crackberry thông qua đường link dưới đây
    Sau khi nhận được thông báo từ nhà phát triển, bạn có thể down về từ Blackberry World bằng cách sau:
    1. Bật chức năng 'Development Mode'
    2. Vào BlackBerry World chọn 'Settings', chọn 'Development Mode', nhập Content ID 26737875 và chọn Load

Còn chần trừ gì nữa, ngày lúc này vào để đăng ký trải nghiệm thôi
    LINK ĐĂNG KÝ

View more random threads:

Tính năng nhà phát triển hay thiệt. Cái này mình thấy tiện và ưu việt.

bản beta... thôi chờ có official vậy.

chờ official vậy, dùng Hub++ cũng tốt cũng headless nhưng thích Bebuzz hơn

Ngon rồi....

BB10 ngày càng hoàn Thiện

Em đang ký từ tối mà chưa đc duyệt... huhu

Chả hiểu thằng này nó ngĩ j và làm j mà chậm chạp đến vậy, đến giờ vẫn chỉ có beta giới hạn cho 10.2.1. Lỡ mua rồi nên cứ phải chờ thôi chứ giờ nhiều pm chạy ngầm cho 10.2.0 trở lên mà có tính năng tương tự, chỉ khác là chưa có nhiều màu sặc sỡ như nó thôi. Đây là 1 trong những nhà phát triển mình thất vọng nhất cho đến giờ.

Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    Chả hiểu thằng này nó ngĩ j và làm j mà chậm chạp đến vậy, đến giờ vẫn chỉ có beta giới hạn cho 10.2.1. Lỡ mua rồi nên cứ phải chờ thôi chứ giờ nhiều pm chạy ngầm cho 10.2.0 trở lên mà có tính năng tương tự, chỉ khác là chưa có nhiều màu sặc sỡ như nó thôi. Đây là 1 trong những nhà phát triển mình thất vọng nhất cho đến giờ.
    mình hoàn toàn đồng ý với bạn

Các bạn không thể nói vậy. BB10 chưa có bản offical của 10.2.1 mà anh em. Khi có bản official của 10.2.1 mà thằng này chưa update headless thì hãy complain chứ
    Khi nó ra bản official sẽ hạn chế lỗi như watcher là 1 ví dụ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-2015, 09:57 AM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-03-2015, 09:10 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 25-06-2013, 02:47 PM
  4. Bellshare cho ra mắt BeBuzz 6 Beta và cho dùng thử đến ngày 30/11
    Bởi buivanhoanh1503 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-11-2012, 08:11 AM
  5. Adrenaline Beta Version 1.4 (89|96|97)
    Bởi daotaogec123 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-06-2011, 05:18 PM