Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    SearchMyApps giúp bạn tìm các ứng dụng cài trên Blackberry một cách dễ dàng, nhanh chóng. Nó thực hiện giống như chức năng Universal Search trên OS6. Phần mềm này sẽ liệt kê tất cả các ứng dụng cài trên BB, kể cả các ứng dụng sẵn có của RIM hay các ứng dụng cài thêm (3rd party). Bạn có thể tìm kiếm theo tên ứng dụng, theo nhà cung cấp (vendor) hoặc mô tả ứng dụng. Nó tìm kiếm rất nhanh vì đã tạo index cho tất cả các thông tin của các ứng dụng. Từ bây giờ bạn sẽ không cần phải di chuyển để tìm ứng dụng cần chạy mà chỉ cần chạy SearchMyApps và gõ vài từ khóa để tìm đến ứng dụng đó.
    Bạn chỉ cần gõ 1 phần tên hoặc mô tả của ứng dụng đó là nó sẽ xuất hiện trong danh sách kết quả, và chỉ cần nhấn bi để chạy ứng dụng đó, rất nhanh. Ngoài ra bạn có thể xóa các ứng dụng đó.

SearchMyApps luôn chạy nền để cung cấp cho bạn khả năng tìm kiếm bất cứ lúc nào, từ bất cứ nơi nào.

Nó cũng lưu danh sách 10 tìm thấy gần nhất và 10 ứng dụng thường xuyên chạy nhất (giống danh sách frequence trên OS6). Chỉ cần lăn nhẹ trackball hay trackpad của bạn sang phải / trái để xem danh sách. Trên Storm thì bạn kéo nhẹ màn hình sang phải/trái để xem.

Các tính năng:

Lists all your installed applications.
    Search while you type, click and the app starts.
    Launch most of the apps from it with a single click.
    Search with application name or vendor or description.
    Uninstall applications.
    List of recent launched applications, scroll or swipe right and you are there.
    List of most frequent applications, scroll or swipe left and you are there
    See application details.
    Simple and intuitive User Interface.
    Always there to save your time.
    Hãy trải nghiệm tính năng Universal Search của OS6 ngay trên OS4.5 & 5.0 nào

Một số hình ảnh:
    .
    .
    .

Re: SearchMyApps - Tìm kiếm ứng dụng khá hay [FREE]

thật tuyệt vời,cám ơn bạn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi Zerostar
    Tks soft rất hay nhưng:

đây có phải là lời chống chế, vụng chèo khéo chống của Manufacturers?? :-& ) =)) ^^!
    Tại sao bạn lại nghĩ đó là "lời chống chế" nhỉ? Rõ ràng là nó phải luôn chạy thì việc tìm kiếm sẽ nhanh hơn nhiều, cái gì cũng có 2 mặt, được cái này thì phải mất cái kia. Vấn đề là nó chạy nền nhưng nó đã được tối ưu để không hao pin hay chưa? Vì vậy bạn hãy trải nghiệm để xem vấn đề tiêu hao năng lượng của thằng này thế nào đi ;

Bác ơi! cái này có gì nổi trội ạ? em thấy app mng của adv bb cũng đc rồi ạ? cần gì thêm soft nữa cho tốn pin ạ?? câu hỏi ngu ngu của em mong các bác đừng chém

Bác ơi! cái này có gì nổi trội ạ? em thấy app mng của adv bb cũng đc rồi ạ? cần gì thêm soft nữa cho tốn pin ạ?? câu hỏi ngu ngu của em mong các bác đừng chém

Trích dẫn Gửi bởi bbervn
    đây là thêm 1 sự lựa chọn cho người dùng BB mà bạn, viếtgiới thiệu phần mềm, ứng dụng, tiện ích không phải là cho 1 người bạn à
    bạn cứ tải về, dùng thử vài ngày xem nó hay hơn app của bạn đề cập hay không.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bbervn
    đây là thêm 1 sự lựa chọn cho người dùng BB mà bạn, viếtgiới thiệu phần mềm, ứng dụng, tiện ích không phải là cho 1 người bạn à

Trích dẫn Gửi bởi thienkhanh_xd
    ) app nào ạ! em đang nói đến appmanager của advance của bb mà có sòt nào đâu ạ bác này chỉ đc cái... không hiểu ý em)

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thienkhanh_xd
    ) app nào ạ! em đang nói đến appmanager của advance của bb mà có sòt nào đâu ạ bác này chỉ đc cái... không hiểu ý em)

Trích dẫn Gửi bởi bbervn
    uh, vậy tại sao bạn không thử xem ứng dụng này có hay hơn appmanager của advance của bb hay không?
    DOWN VÀ TRẢI NGHIỆM

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Search for Google - Ứng dụng giúp bạn tìm kiếm dễ dàng và đầy đủ hơn
    Bởi Hungmaster88888 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 14-04-2015, 11:08 PM
  2. Quick Search Popup v2.0 - Tìm kiếm nhanh trên thanh Menu
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 01:41 AM
  3. Trả lời: 4