Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Toysoft, cái tên không hề xa lạ với người dùng BlackBerry, một công ty chuyên phần mềm cho BlackBerry nổi tiếng của Canada. Và có lẽ nhân dịp Valentine sắp tới, họ có một chương trình khuyến mại rất hấp dẫn khi giảm giá 50% cho tất cả các ứng dụng Headless (chạy ngầm) trên BlackBerry 10 của họ. Nếu bạn chưa mua các ứng dụng này thì đây là một dịp tốt để có thể mua chúng.

Danh sách ứng dụng giảm giá trong đợt khuyến mại này:
    • Power Tools: $1.99 $3.99
    • Profile Changer Pro: $1.99 $2.99
    • Voice Recorder: $0.99 $1.99
    • Call Recorder Pro: $0.99 $1.99
    • Color LED Message: $0.99 $2.99
    • Wallpaper Changer $0.99 $1.99
    Hầu hết các ứng dụng trên đã được giới thiệu trên BBVietnam nên chắc anh em không lạ lẫm gì, thực sự đó là những ứng dụng rất hữu ích.
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

Ngon quá

Một cái power tools chiếm 4 apps trong số 6 apps. Còn hai apps ghi âm thì bật loa ngoài mới ghi âm được thì không cần thiết. Làm gì "mờ ám" đâu mà pảhi ghi âm cuộc gọi.

Đã mưa Power Tool ngay khi chạy Headless nên giờ... không có nhu cầu. Trùng range hết trơn rồi!

Có bác nào dùng Power Tool nhưng tính năng led cho facebook không hoạt động giống mình không nhỉ?
    Mỗi khi có notification của facebook báo thì đều không thấy nháy đèn led.
    Mình có chụp screenshot để gửi cho support nhưng họ nói là setup của mình đúng hết rồi, để họ xem lại rồi im ru luôn :-??

Còn cái Sms Filter này cũng chạy ngầm mà ko nằm trong chương trình nữa ợ! Có. Thể Toy bỏ ko phát triển app này vì cái Power Tools cũng có chặn spam chăng?

Sent from Q10

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi MrTq
    Có bác nào dùng Power Tool nhưng tính năng led cho facebook không hoạt động giống mình không nhỉ?
    Mỗi khi có notification của facebook báo thì đều không thấy nháy đèn led.
    Mình có chụp screenshot để gửi cho support nhưng họ nói là setup của mình đúng hết rồi, để họ xem lại rồi im ru luôn :-??
    Vào Profiles Off LED đi bạn

Sent from my BlackBerry Z30!

Guest
    Hic. Muốn mua cái power tool mà ko có thẻ visa. Chỗ mình thì có mỗi cái agribank và viettinbank

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi chantroi_19
    Hic. Muốn mua cái power tool mà ko có thẻ visa. Chỗ mình thì có mỗi cái agribank và viettinbank
    Thế không có ACB à bạn. ACB làm là nhanh nhất. Lấy thẻ trong ngày luôn. Bạn chịu khó tìm kiếm để trang bị cho BB10 của bạn.

Trích dẫn Gửi bởi chantroi_19
    Cả 2 thằng đó đều có phát hành thẻ Visa mà bạn

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 27-12-2015, 03:04 PM
  2. Toysoft giảm giá 50% cho nhiều ứng dụng nhân dịp Giáng sinh
    Bởi tungbuithe35 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-12-2014, 12:37 PM
  3. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 11:06 AM
  4. Trả lời: 8