Kết quả 1 đến 6 của 6
    dạ em chào các anh, chị trong 4rum, em vào nằm vùng đã lâu mà chưa dám viết bài , mới chỉ cmt lẻ tẻ thôi, hnay đánh liều viết, đừng xóa nha, em hỏi ngu đấy =)))
    chuyện là thế này, em mới xắm 1 cô vợ 8900 khá ổn, hầu như k có lỗi nào (lỗi toàn là em làm ra chứ chủ cũ chả động chạm gì cả, toàn onl FB = UC phí máy v~ ấy)
    em mới replace cái fb 1.9 = fb 4.0.0.13, nhưng mà chỉ vào = wifi dc thôi, bis thì việt theo chéo 100k/tháng, em ứ giàu =((
    vậy liệu có cách nào để vào app fb mà k cần bis hay wifi k, em thấy có ng bảo dùng 1 sim khác đăng kí bis trên máy mình rồi tháo sim ra lắp sim mình vào là dc, có thành công k ạ, em chưa dám thử vì sót 100k, học sinh mà =(((

bis đã giảm ngang bằng gói 3G unlimited của các nhà mạng rồi, cập nhật lại giá cả đi và hãy tận hưởng bis. Có bis mọi chiện đã đơn giản hơn rất nhiều. Chúc vui vs sự đơn giản nhé.

Tiền dùng BIS 50-60k/tháng tính ra ko phải là đắt đâu nhé. Coi như bạn dùng 1 gói 3G free. Bây giờ người người smartfone nhà nhà smartfone, nhắn tin gọi điện thì đã có Viber, whatsapp, BBM. Từ hồi chuyển qua BIS đến giờ tiền trong tk chính của mình gần như ko dùng đến

BIS h rẻ r mà bác, 50k/tháng đáng lắm )

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk

phạm hoàng bách BIS Viettel bạn đăng ký gói BB PRO nhé, 60K/tháng không giới hạn dung lượng

=> [HOT] Viettel chính thức cung cấp gói dịch vụ BIS mới - BB PRO

em xài mimax có mỗi 30k/tháng cũng k khác gì cả mà =)) có mỗi k vào đc app fb với mấy cái # thôi