Trang 14 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối
Kết quả 131 đến 140 của 180
    Trích dẫn Gửi bởi TamNhan
    có cách nào thiết lập trong bb mà khi úp lại rom dử liệu trong bộ nhớ xoá mất hết không ?
    Wipe thì nó sẽ sạch sẽ luôn đó bạn

7 trang bình luận, 130 comment,63 nghìn lượt đọc mà có mỗi 2 người like bài viết hữu ích của chủ thớt @@

Guest
    ngockhanh96bn: Do Diễn đàn mới chuyển sang Xenforo, toàn bộ "Thanks, Like, Thích" đều bị mất hết.

Guest

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    katori: cẩn thận thì bạn cứ gỡ hết các bản ROM đi, chỉ cài duy nhất bản mà bạn muốn up cho BB nhé.

Nếu up bình thường như hướng dẫn ở Post #1 không được thì up bằng cách tháo pin
    - Tháo pin ra
    - Cắm BB vào máy tính
    - Chạy AppLoader
    - Đến màn hình sau thì lắp lại pin vào (nhớ không để tuột cáp khỏi máy tính nhé)

Và chờ cho nó xong
    Mình đã làm như bạn nói nhưng cứ đến bước này thì thì lại bị lỗi, làm hoài mà chẳng được. mình để ý thấy dòng cuối của mình thì lại là loading applications còn trên hình của bạn lại là updating applications....chắc là lỗi tại đó.....mong bạn chỉ giúp. thanks bạn nhiều.

Guest
    Máy mình bị thiếu module Gameboards, BB 8800 T-mobile, ai có cho mình xin với

Mình bị báo lỗi email setup librabry cannot be loaded...., bác nào giúp với

Minh moi dung con bb8820 duoc may ngay.dang to mo tap up rom.tham khao tren tinhte voi doc bai up rom toi uu+bxk+hybrid cua bac phannhannghia thay co cho thao pin ra khi up(thay ghi la quan trong).minh khong ro thao pin hay khong thao pin khac nhau nhu the nao,va nen up rom theo cach nao thao pin hay khong?
    Post bai bang bb nen khong ghi tieng viet duoc.thanks

Giúp mình với các bạn ơi! Buồn với 9930 sprint quá!!!

Trích dẫn Gửi bởi blackdung
    Giúp mình với các bạn ơi! Buồn với 9930 sprint quá!!!
    Vấn đề của bạn là gì? Bạn có thể nói toạc móng heo ra được không? Đặng mọi người còn biết bạn ngứa chỗ nào để mà gãi giúp!

Có ai cài đặt rom cho blackberry trên windows 8.1 được không vậy? Mình chạy Loader, sau khi nhận được pin của máy, nhấn next thì cái ô pin đó nhấp nháy giống như lỏng cáp (nhưng thật sự không phải lỏng cáp, vì nếu cắm cáp vào để chép nhạc hay cài soft thì vẫn bình thường), một hồi điện thoại tự khởi động lại mà không thể cài đặt được, đã thử cả cách tháo pin nhưng cũng ko thành công.
    Máy mình là 9790, máy tính xài win8.1
    Cảm ơn mọi người.

Trang 14 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 41213141516 ... CuốiCuối