Kết quả 1 đến 3 của 3
    Chào các bác. Em có 1vấn đề về appworld xin các bác giúp em với. Em down bản appworld 3.0.0.73 ở blackberry.com. Trên máy có xuất hiện icon nhưng khi vào máy báo là: "you are currently on a service plan that requies a wi-fi conection to use this application. if you want to use this application outside of wifi, please contact your service provider to upgrade your data plan".Nó bắt mình phải dùng wifi mới vào được hay sao ạ? Em mới dùng BB được 1tháng nên chưa hiểu biết nhiều lắm. Mong các bác nhiệt tình giúp em. Em đang dùng 8520 os5.0.0.681.& dùng gói BB CHAT của Viettel. Thanks các bác nhiều. provider to upgrade your data plan".Nó bắt mình phải dùng wifi mới vào được hay sao ạ? Em mới dùng BB được 1tháng nên chưa hiểu biết nhiều lắm. Mong các bác nhiệt tình giúp em. Em đang dùng 8520 os5.0.0.681.& dùng gói BB CHAT của Viettel. Thanks các bác nhiều.

[ Posted by Mobile Device ]

BB Chat ko dùng được App World bạn ạ
    http://dantri.com.vn/c25/s148-504555/vi ... kberry.htm

Hix. Bây giờ thì em đã hiêủ rồi thưa bác. Trường hợp nếu em vần muốn vào appworld thì vào qua wifi được ko bác? Hay là phải hủy gói BB CHAT thì mới vào được ạ? Bác giúp em nhé. Thanks bác!

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về sạc Pin vấn đề sạc pin của Z10 mong anh em giúp đỡ
    Bởi smyhomemisa trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 02:42 AM
  2. Mong các bác ghé qua và giúp đỡ
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2013, 07:51 PM
  3. Lỗi appworld, xin giúp đỡ
    Bởi spark_online_1 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 15-04-2012, 09:59 PM
  4. Một hiện tượng rất lạ mong anh em giúp đỡ!!!
    Bởi autokhangthinh732000 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 25-03-2012, 10:36 PM
  5. Mong anh em giúp đỡ cứu máy cho em không sử dụng được!!!!
    Bởi haiyeuhang93@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-12-2011, 06:53 PM