Kết quả 1 đến 3 của 3
    Hôm nay ngồi mày mò cái màn hình ẩn của Black Berry (OS Engineering Screens).
    Mình bào phần OS Engineering Screen / USB / USB Port Infomation (phần Khắc phục lổi không nhận thẻ nhớ khi kết nối BlackBerry với PC), tiếp tục mình ấn Menu chọn Toggle USB MS thì bị Reset máy ngay lập tức.
    Sau khi máy khởi động xong, tự nhiên Home Screen có thêm chương trình "Minimize My Faves".
    Đây là ảnh của chương trình:

Vào thẳng chương trình thì nó tương tự thế này:

Mình vào trong đó chọn "Selec to add MyFaves" thì nó hiển thị

(Tin buồn nữa là sau khi chọn mấy người trong danh bạ tí thì mất đúng 5000 tài khoản gốc)

Mình kiểm tra lại chương trình ẩn thì không còn nữa (Ấn Alt + Cap + H nó chỉ ra màn hình Help me, mặc dù mình mới đăng kí dùng 30 ngày trong sáng hôm nay).

Các bạn chơi BlackBerry rành rồi thì chỉ giáo cho mình biết với, mình muốn xoá chương trình này nhưng vào Options hay ControlBBanel đều không được

Hi em. Chị bận quá, quên ko reply đường dẫn trong tin pm của em. Contacts thì hy vọng em đã có backup hơn 5000 contact, ngoại giao kinh quá Trả lời câu hỏi chính của em. Em có thể delete My Faves trên máy T-Mobile em nhé. Nó là một phần mặc định trong theme của máy T-Mobile thôi. Đơn giản nhất là dùng VNBBUtils , remove module "net_rim_tmo_five.cod" là ngon ngay.

Còn vì sao em đơn giản chỉ là "bật công tác" để on/off chế độ Mass Storage thôi mà lại tự reset và đưa về theme mặc định với MyFaves đi kèm thì không phải là không thể xảy ra . Lý do xảy ra thì chị chưa rõ có khi hỏi mấy bác RIM vậy. Có gì hỏi trực tiếp em có thể gửi mail, bbm để kêu gào nhằm nhận phản hồi sớm nhất . Vì tin pm của chị hay full, quên xoá hoài chúc em cuối tuần vui vẻ.

Cám ơn chị, em đã xoá chương trình đó xong =

VnbbUtils.
    . Chúc chị vui vẻ

Các Chủ đề tương tự

1. Help Black Berry ID??????
    Bởi shopnhattan trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-11-2016, 12:12 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 12:48 PM
  3. Black Berry Z10
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 18-04-2014, 11:17 AM
  4. Black Berry 8820 cài file jar bị lỗi
    Bởi duchau2608 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 05:34 PM
  5. Tất cả vì niềm đam mê cho Black Berry....
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 08-07-2011, 01:55 PM