Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Guest

Nói chung thì 8700 của bạn cũng chỉ có OM 4.4 là hợp thôi chứ cũng ko tư vấn apps nào cho bạn đc. ;

Vấn đề của bạn là thiếu ảnh, khó mà hình dung đc lời bạn diễn đat. Bạn ko biết chụp ảnh màn hình?

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Cho xin cái Screen Shot minh họa đi bác

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi die92
    Nói chung thì 8700 của bạn cũng chỉ có OM 4.4 là hợp thôi chứ cũng ko tư vấn apps nào cho bạn đc. ;

Vấn đề của bạn là thiếu ảnh, khó mà hình dung đc lời bạn diễn đat. Bạn ko biết chụp ảnh màn hình?

để em lấy nick thằng bạn để đăng nhập đã<br /><br />--- Added at 09/10/2012, 22:13 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi die92

đã update hình nha bờ rồ

Theo như cái hình của bác thì cái này là mình enable cái tính năng xét duyệt đăng nhập khi mình đăng nhập Facebook trên một thiết bị mới, nhưng không hiểu sao ấn không lưu thì nó lại ra cái giao diện kiểu kia được nhỉ, hình như cái giao diện kia là kiểu dành cho các trình duyệt không được tin cậy or public j j đó đại loại vậy (mình không lưu thiết bị nên nó hiểu là đăng nhập một lần 8-} ). E đoán đoán vậy các bác ạ .

Guest
    vào fb trên máy tính, bấm Tùy chọn tài khoản, rồi mục Ngôn ngữ chọn English (UK) , rồi đăng nhập lại, đến khi nó có 3 cái icon đó rồi thì đổi ngôn ngữ sang Tiếng Việt lại

Trích dẫn Gửi bởi blocknick9x
    vào fb trên máy tính, bấm Tùy chọn tài khoản, rồi mục Ngôn ngữ chọn English (UK) , rồi đăng nhập lại, đến khi nó có 3 cái icon đó rồi thì đổi ngôn ngữ sang Tiếng Việt lại
    không được bác ạ
    kì thiệt, trên face cũng không có chỗ mà chỉnh nữa

oá. cái này nhìn hay à nha

Hồi trước có để chế độ xét duyệt đăng nhập mà sau nó lưu đến hơn 100 thiết bị rồi bị quá tải nên phiền quá bỏ đi. Giờ đặt lại khó quá nó bắt kích hoạt lại code nhận quá tin nhắn mà đợi mãi không thấy FaceBook nó nt mã code cho mình )

Trích dẫn Gửi bởi die92

@die92 à, đọc lại cm của bạn thấy có ý chọc đểu mình, 87, 83, 88 thì dùng social scrope, facebook for every phone... (người không biết là bạn đó)(thực ra con note II của mình vô face ngon gấp mấy chục lần 87 nhưng không thích thôi :-& , nhân tiện đừng có khinh người khác vì họ nghèo, còn chưa biết mèo nào ăn mèo nào đâu =(( )
    còn vụ ảnh ọt thì không có password của bạn nên khi anh em hỏi tôi mới nhờ nó đăng nhập lại nên có ảnh ngay đó(thực ra không ngờ là bạn không đủ trình hình dung , tôi hỏi vấn đề này bên tinh tế thấy anh em đều hiểu được cả khi vẫn chưa có hình)
    một số phần tử trình ngu nhưng thích chơi người khác
    mod ban nick thì em cũng chấp nhận, mong là đừng xóa bài này, vì ức chế mấy thằng ngu nên muốn giữ lại cái cm này thôi :|

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. F mini for Facebook - Ứng dụng Facebook nền web tốt nhất trên BB10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-03-2016, 12:12 AM
  2. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 15-05-2015, 10:27 AM
  3. Phần mềm hát karaoke trên mobile
    Bởi pmai020792 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-12-2013, 08:51 AM
  4. Facebook Sync Photo: Bước đi nhằm thống trị mobile
    Bởi hieusghd trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 04-12-2012, 01:52 PM
  5. Facebook Messenger - Ứng dụng chat trên Facebook đã có trên App World [OS5+]
    Bởi thanhhangxt trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 12:54 AM