Kết quả 1 đến 7 của 7
    Em thật ra có 2 câu hỏi : Em xài 2 con BlackBerry !!!

Em muốn 2 con này cùng có 1 cái email, tức 1 email về hiện cả 2 máy : được không ợ ? nếu 2 máy em đều có BIS ?

Cái thứ 2 em thắc mắc là : em bình thường chỉ lưu thêm danh bạ mới cho 1 máy, mà gọi thì dùng máy kia, thế nhà BlackBerry chúng mình có cách nào đồng bộ chúng nó mà qua BB ID hay cái gì không phải google không ợ ?

Tức chỉ thêm 1,2 số vào danh bạ thôi, em chả thích đụng máy tính mỗi ngày đâu, chỉ thích với BlackBerry thôi ! ><

Cảm ơn mọi người nhiều, do nông cạn, mình mạnh dạn hỏi do có nhu cầu, anh em ném đá nhẹ tay nha !! Mình thật không biết mà !

Vài dòng ngắn gọn với bạn theo hiểu biết hạn hẹp của mình:
    1. Bạn có thể cài 01 tài khoản email trên nhiều BB, chỉ cần có WIFI hay 3G thì mail vẫn về máy bạn nhưng vệc có BIS thì thuận lợi cho Push mail tức thì hơn.
    2. Hiện giờ, Google syn chắc sắp vô tác dụng trên BB rồi, vì vậy nếu muốn đồng bộ danh bạ trên nhiều BB với nhau thì mình nghĩ chỉ còn cách chuẩn và chính xác là dùng BDM rồi đồng bộ danh bạ với outlook.
    Thân

Trích dẫn Gửi bởi tt_kh74
    Vài dòng ngắn gọn với bạn theo hiểu biết hạn hẹp của mình:
    1. Bạn có thể cài 01 tài khoản email trên nhiều BB, chỉ cần có WIFI hay 3G thì mail vẫn về máy bạn nhưng vệc có BIS thì thuận lợi cho Push mail tức thì hơn.
    2. Hiện giờ, Google syn chắc sắp vô tác dụng trên BB rồi, vì vậy nếu muốn đồng bộ danh bạ trên nhiều BB với nhau thì mình nghĩ chỉ còn cách chuẩn và chính xác là dùng BDM rồi đồng bộ danh bạ với outlook.
    Thân
    Cảm ơn bạn nhé !!
    Nhưng hình như bữa mình tháo sim BIS từ máy này qua máy khác, nó hỏi ngắt kết nối email bên máy kia, mình chọn yes, thế không biết chọn NO : không biết máy bên này có email đc k nữa ? mình chưa có điều kiện thử bởi xung quanh chả ai có BIS + BB

Có BIS rùi, cài đặt email google vào là có chức năng tự động đồng bộ Danh bạ và Lịch mà, bạn kiểm tra lại xem! Mình đâu cần dùng gì thêm ngoài BIS + Gmail.

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 20/12/2012, 23:19 ---<br /><br />Việt Nam đang giảm giá BIS dần dần và ngày càng nhiều người xài, chắc Google biết vậy nên nó bỏ Google Sync thừa thải đi đó mà )

@L-N-H Vụ GGmap nữa, cha GG này muốn bá mộng độc quyền đây mà

[ Posted by Mobile Device ]

có bis thì 1 mail cho nhiều máy bb được mà. bạn

Guest
    Gmap thì chịu thôi chỉ là 1 trang tìm kiếm mà bá đạo thật ) Windows Phone cũng bị nó khai tử rùi, mai mốt tới lượt thằng Windows cấm tìm kiếm = google coi thằng nào thảm hơn )

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 20-04-2016, 12:04 PM
  2. Android Email - Quản lý Email trên BlackBerry PlayBook OS 2
    Bởi taipro1993ne trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-07-2015, 10:10 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 27-07-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-01-2013, 06:02 AM
  5. Compose Email - Phần mềm giúp bạn soạn thảo Email nhanh hơn và tiện hơn trên PlayBook
    Bởi thaitruong10 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-04-2012, 02:56 PM