Kết quả 1 đến 8 của 8
    E đang xài bản os 4.5.0.188 cho 8700,các a chị làm ơn chỉ e vài theme với cái theme mặc định nhìn bựa quá,mọi lần e xài bán 182 thì vào cài đặt còn có chữ theme nhưng up lên 188 thì không còn nữa và hình như bản này không tương thích với số ứng dụng thank

theme và ứng dụng bạn tìm trên diễn đàn.
    cách cài thì [TỔNG HỢP] Các cách cài đặt ứng dụng cho BlackBerry.

các bản rom về cơ bản ko khác nhau nhiều nên ko có tình trạng rom 186 tương thích còn 188 thì ko đâu bạn ạ. Hay là bạn uprom 188 hybrid?

Trích dẫn Gửi bởi zero2368
    theme và ứng dụng bạn tìm trên diễn đàn.
    cách cài thì [TỔNG HỢP] Các cách cài đặt ứng dụng cho BlackBerry.

các bản rom về cơ bản ko khác nhau nhiều nên ko có tình trạng rom 186 tương thích còn 188 thì ko đâu bạn ạ. Hay là bạn uprom 188 hybrid?
    mình tải rom gốc về chạy thì nó hiện lỗi này là sao bạn

Tải xuống dasdas.jpg (202.7 Kb)

cái đó nó nói hình như là apploader đang chạy, bạn phải đóng nó đi.

cái đó nó nói hình như là apploader đang chạy, bạn phải đóng nó đi.
    mình làm được rồi thank,cho mình hỏi thêm cái này nữa,mình cài ứng dụng rồi xóa đi nhưng khi dùng bbm thì vẫn thấy nó hiện lên làm sao để xóa triệt để giờ mình muốn cài facebook cũng không được cài mấy thứ khác thì nó không hiện trong máy hix

Trích dẫn Gửi bởi mrhytv
    mình làm được rồi thank,cho mình hỏi thêm cái này nữa,mình cài ứng dụng rồi xóa đi nhưng khi dùng bbm thì vẫn thấy nó hiện lên làm sao để xóa triệt để giờ mình muốn cài facebook cũng không được cài mấy thứ khác thì nó không hiện trong máy hix
    bạn đang dùng 88 os 4.5 hả?
    bạn xóa như thế náo? nếu vào vào option/advanceoption/application xóa thì nó sẽ hết mà.
    còn việc vài phần mềm thì bạn để ý xem pmem đó có tương thích với mày ko (nghĩa là có hỗ trợ 4.5 ko), nếu đã cài thành công thì ko có lý nào lại ko có cả.

bạn đang dùng 88 os 4.5 hả?
    bạn xóa như thế náo? nếu vào vào option/advanceoption/application xóa thì nó sẽ hết mà.
    còn việc vài phần mềm thì bạn để ý xem pmem đó có tương thích với mày ko (nghĩa là có hỗ trợ 4.5 ko), nếu đã cài thành công thì ko có lý nào lại ko có cả.
    mình dùng 87 ó 4.5 xóa rồi nhưng dùng bbm thì nó vẫn còn,còn file cài đặt ấy mà xóa không được,mình cài đuôi jad,jar không được,cài file alx mỗi lần cài là máy tự resset lại

Bbm hay bdm nhỉ? Bạn thử nói quy trình xóa và nó hiện trong bdm như thế nào xem?
    Bạn cài alx bằng bdm thì xong nó khởi động lại là đúng rồi. Mà bạn đang cài phần mềm gì thế?

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Cách thay đổi theme cho một số ứng dụng trên BB10 - Bạn thích Dark Theme hay Light Theme hơn?
    Bởi 123noithatsg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-12-2016, 02:59 PM
  2. Square Theme by Lyon Design - Theme đen trắng cho 99xx/97xx
    Bởi kientaonhadep trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-08-2016, 12:18 PM
  3. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 03-09-2013, 04:03 AM
  4. [Nhờ mua] 2 Theme Noblesse Theme và Classic Theme by.CJH cho 9800
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 0