Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest
    Hi cả nhà!
    Hôm qua hí hoáy up up cài cài thế nào mà đến cuối giờ chiều tự nhiên máy em không vào được Option nữa, click vào thì chỉ hiện ra dòng chữ (như trong hình dưới đây)

Em nghĩ là bị mất file cod nào đó, nhưng tìm trong Rom và add trở lại file liên quan đến Option
    , nhưng còn file dictionary không hiểu là ở đâu mà hôm qua dùng BB ultilities để cài các file cod, nhưng không có liên quan đến từ điển lắm, có từ điển ddict nhưng vẫn chạy ổn định

Nếu bác nào biết thì vui lòng chỉ giáo, ngày kia em đi công tác NN, không lẽ lại up lại ROM (

Cảm ơn các bác đã quan tâm!

---------------------

Cho đến sáng nay, lại còn giở chứng tự động Turn off sóng điện thoại cả nhà ạ, thảo nào không thấy sms hay alo nào =)
    Chắc phải Up lại Rom quá

Guest
    Cái CustomDictionaryItem.getscreen là 1 hàm (function/procedure) nằm trong file net_rim_bb_options_app thì phải, có thể file net_rim_bb_options_app.cod của bạn có vấn đề. Bạn dùng OS nào? Origin hay Hybrid?
    Chạy vnbbUtils, Read System Modules và so sánh version của module net_rim_bb_options_app với các modules khác xem sao

Guest
    Mình bị giống bạn trong trường hợp cài bộ gõ tv cho os 6 vao
    Mình băt buộc phải cài os mới ko có cách khắc phục

[ Posted by Mobile Device ]

lỗi này em biết. em bị rồi lúc đấy em load bộ gõ TV cho em 978 ) cách khắc phục là em load lại cái file net_rim_tid_core.cod của ROM đang dùng thế là hết lỗi

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    lỗi này em biết. em bị rồi lúc đấy em load bộ gõ TV cho em 978 ) cách khắc phục là em load lại cái file net_rim_tid_core.cod của ROM đang dùng thế là hết lỗi
    Vừa bị xong :">

Các Chủ đề tương tự

1. các option của tracpad
    Bởi Q2brhotgirlsngoctrinh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-02-2014, 08:25 PM
  2. Giúp cách thay icon trong mục Option, Setup, Music
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Thiết kế Giao diện - Themes Developers
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-12-2013, 11:31 AM