Kết quả 1 đến 10 của 10
    Chả là em sinh viên nghèo, đi làm được chút ít tiền định mua 1 bạn BB dùng thử cho biết, mê lâu rồi mà giờ mới có cơ hội. Nhu cầu em chỉ đơn giản thôi, ko cần 3G, chụp ảnh hay gì gì cả:
    - nghe gọi rõ ràng sóng tốt
    - Có wifi và có thể sync contacts với Gmail qua wifi (do đang làm thêm sale, nên danh bạ khá quan trọng, lại không có nhiều time thao tác sync bằng máy tính)
    - Ít lỗi vặt (kẻo đã nghèo còn mắc eo )
    - Giá cả càng rẻ càng tốt khoảng trên dưới 500k-700k :-s
    PS: Ngoại hình đẹp đẹp nữa thì càng tốt . Với lại chắc em cũng ko dùng Bis/Bes gì cả, vì thường xuyên sống nơi có wifi
    Thanks mọi người

BlackBerry nó rẻ cũng không đến mức thối hết đất thế chứ ~~

Ý em là hàng used thôi, thì có khả năng bao nhiêu em nói bấy nhiêu, nhu cầu gì em nói thế, chứ có phải yêu cầu camera tốt, HĐH cao, công nghệ này nọ gì đâu

ChangDau nói hơi quá rồi. Em nghĩ nhu cầu bác chủ thì 8900 khá ổn

Trích dẫn Gửi bởi kokoromo
    ChangDau nói hơi quá rồi. Em nghĩ nhu cầu bác chủ thì 8900 khá ổn
    BB 8900 hình như là Os5 phải ko bạn? Nếu mình ko lướt web, fb = 2G 3G gì cả, chỉ dùng wifi thì có cần cài đặt mấy cái service book này nọ mới dùng đc phần mềm và mạng ko?

Ý là mình không rành về các đời BBOS lắm, nên cần tìm 1 em cắm sim vào là dùng đc ngay ấy

8820 hay 8320. Nhưng hai dòng này chạy OS 4.5 nên lỗi Font Tiếng Việt. Nó có rất nhiều với nhu cầu của bạn mà bạn lại không tự tìm kiếm mà lại lập topic này.

Trích dẫn Gửi bởi kos607
    BB 8900 hình như là Os5 phải ko bạn? Nếu mình ko lướt web, fb = 2G 3G gì cả, chỉ dùng wifi thì có cần cài đặt mấy cái service book này nọ mới dùng đc phần mềm và mạng ko?

Ý là mình không rành về các đời BBOS lắm, nên cần tìm 1 em cắm sim vào là dùng đc ngay ấy

Trích dẫn Gửi bởi kos607

Ừh nhỉ, sao lại quên con 8900 này được nhỉ? Giá tầm 1tr (loanh quoanh đấy, nên mua máy còn cứng, đẹp).
    Pin dùng bền, ảnh chụp lên đẹp, nghe nhạc cũng tốt. )

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Ừh nhỉ, sao lại quên con 8900 này được nhỉ? Giá tầm 1tr (loanh quoanh đấy, nên mua máy còn cứng, đẹp).
    Pin dùng bền, ảnh chụp lên đẹp, nghe nhạc cũng tốt. )
    Còn vụ wifi mình có hỏi ở trên thì ra sao hả bạn? Có cần cài đặt gì trước khi dùng không? Cắm sim vào dùng luôn đc ko

Mà con 8900 thuộc dòng gì nhỉ? Chỗ nói Curve, chỗ nói Javelin, giống hay khác nhau nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi kos607
    Còn vụ wifi mình có hỏi ở trên thì ra sao hả bạn? Có cần cài đặt gì trước khi dùng không? Cắm sim vào dùng luôn đc ko

Mà con 8900 thuộc dòng gì nhỉ? Chỗ nói Curve, chỗ nói Javelin, giống hay khác nhau nhỉ?
    Nó dòng curver, có tên riêng là Javelin. Máy nào có wifi thì ko cần nạp thêm servicebook vẫn chiến đc hết, nhưng mà nên thêm vào vì servicebook có nhiều cái hay hơn mặc định.

Guest
    Mình đã có thời gian dùng 8900 ạ ^^

Các Chủ đề tương tự

1. Nghe nhạc bằng tai nghe trên điện thoại BlackBerry
    Bởi goldenland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-12-2014, 10:56 PM
  2. Tai nghe SENNHEISER MX470 có nên mua nghe cho z10 ko ?
    Bởi yuioppjjtyhrt66y6 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-12-2014, 05:48 PM
  3. Có app nào nghe nhạc mà hổ trợ nút bấm trên tai nghe không
    Bởi nangluongmattroi90 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-07-2014, 12:57 AM
  4. Tai Nghe Urbeats 2013 bản thay thế cho tai nghe Smartphone
    Bởi duhochanquocx3 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-04-2014, 02:44 AM
  5. E xin ý kiến về vấn đề bold 9k gặp sự cố nghe+goi+nghe nhạc
    Bởi hanhla994 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry