Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    xin các pro chỉ dùm mình chỗ nào bán bb uy tín chút ạ, vì mình là ng mới, muốn mua con bb 9900 để trải nghiệm mà ko rành lắm về bb nên mong các bác giúp , tiện thể các bác có thể cho e xin ý kiến nên mua con 9780 hay 9900 ?

Guest
    upppppppppp

Guest
    Cứ Dâu Đen 536 Lê Hồng Phong mà quất đi bác. Giá cao tí mà yên tâm.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanit30
    Cứ Dâu Đen 536 Lê Hồng Phong mà quất đi bác. Giá cao tí mà yên tâm.
    Thank bác, mà bác cho e hỏi thêm giữa hai con 9780 vs 9900 thì e nên mua con nào, e lần đầu xài bb nên phân vân quá, mong bác chỉ cho

9900 ngon và đẹp hơn chứ, còn chỗ mua uy tín và giá vừa phải thì mình chỉ chọn được 3 nơi là Hải cosovo, personal, Quốc Blackberry (argentina). Trên diễn đàn đều có mục rao vặt của các bác này, tuỳ bác tìm hiểu và lựa chọn.

Trích dẫn Gửi bởi Phan Huy Thế
    9900 ngon và đẹp hơn chứ, còn chỗ mua uy tín và giá vừa phải thì mình chỉ chọn được 3 nơi là Hải cosovo, personal, Quốc Blackberry (argentina). Trên diễn đàn đều có mục rao vặt của các bác này, tuỳ bác tìm hiểu và lựa chọn.
    Thanks bác đã góp ý cho mình nha

Trích dẫn Gửi bởi bin.style
    xin các pro chỉ dùm mình chỗ nào bán bb uy tín chút ạ, vì mình là ng mới, muốn mua con bb 9900 để trải nghiệm mà ko rành lắm về bb nên mong các bác giúp , tiện thể các bác có thể cho e xin ý kiến nên mua con 9780 hay 9900 ?
    người mới thì nên mua 9780 vì nó khó chết nguồn hơn 9900, và đỡ ức chế hơn ( pin, camera, cảm ứng )

tránh cái ông hcs ra nhé, lùm xùm z10 dựng nổi tiếng 1 thời

Trích dẫn Gửi bởi bin.style
    người mới thì nên mua 9780 vì nó khó chết nguồn hơn 9900, và đỡ ức chế hơn ( pin, camera, cảm ứng )

tránh cái ông hcs ra nhé, lùm xùm z10 dựng nổi tiếng 1 thời

Vote cho personal nhé bạn. Mình từ 99, Q10, Z10 mình đều mua ở đó. Chưa phàn nàn bao giờ.

Vote cho personal nhé bạn. Mình từ 99, Q10, Z10 mình đều mua ở đó. Chưa phàn nàn bao giờ.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối