Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17
    Em là người mới ko biết gì về bb cả, đang phân vân ko biết có nên mua 1 con bb pp ko. Vậy các bác có thể chỉ cho em điểm mạnh và yếu của bb một cách khách quan theo cảm nhận của mọi người đc ko bởi lên xem review tgif thường họ đều nói nhiều về tốt hơn là xấu. Mong đc tư vấn của các bạn.

Guest
    Fan trung thành, những gì BlackBerry có, hãng khác có, những gì hãng khác có, BlackBerry chưa chắc có

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    những gì BlackBerry có, hãng khác có
    Về phần cứng, BlackBerry có bàn phím vật lý, về phần mềm có Hub, có thao tác vuốt ... và nhiều nhiều những điều khác nữa mình không tìm thấy ở các hãng khác

Guest
    Tiện đây các bác cho em hỏi luôn cái push mail đấy thì nó có bị phụ thuộc nào mạng 3g hay wifi ko? Hay là ko cần thì vẫn nhận đc mail như thường

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Tiện đây các bác cho em hỏi luôn cái push mail đấy thì nó có bị phụ thuộc nào mạng 3g hay wifi ko? Hay là ko cần thì vẫn nhận đc mail như thường
    Pushmail thì hiện giờ do Mail Server quyết định, mà hầu hết mail server bây giờ đều hỗ trợ IMAP (hoặc ActiveSync) rồi nên smartphone nào cũng có thể pushmail. Chỉ cần có kết nối Internet là pushmail được, bất kể là 3G hay Wifi. Nhưng điểm mạnh của BB vẫn phải kể đến mail, mặc dù iPhone hay Android bây giờ đều Pushmail được, nhưng cách quản lý Email, cách tương tác, xử lý đối với người có nhiều email, nhiều địa chỉ email trên BB nó dễ dàng hơn và khoa học hơn

Nếu bạn cần một dt cho công việc : mail, ghi chú, lên lịch hẹn, soạn thảo nhanh thì pp với màn hình lớn hoàn toàn xứng đáng để mua. Còn nếu hay thiên về giải trí, game, chụp hình chạy các ứng dụng mạng xã hội phổ biến như Facebook, zalo.. thì nên chọn ip hay Android sẽ hợp hơn

Sent from my Passport using Tapatalk

Chắc bạn ấy đã mua iPhone 6 rồi hmg

Có lẽ vậy quá

Sent from my HTC Butterfly 2 using Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Chắc bạn ấy đã mua iPhone 6 rồi hmg
    Bác ơi em thề ko bao giờ mua iphone

Trích dẫn Gửi bởi Đỗ Phú Tùng
    Bác ơi em thề ko bao giờ mua iphone
    Thế thì chả có lí do j mà k táng ngay em pp cho nóng

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối