Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Hi các bạn,

Lúc trước mình có mua thêm 1 bộ xạc cho máy Z10 của mình, sau một thời gian sử dụng thì bị tình trạng xạc mua thêm không còn nhận điện (không có tín hiệu xạc trên máy). Xem lại kỹ 2 cục xạc thì có một số khác biệt, vì vậy mình cũng muốn chia sẽ và hỏi thêm ý kiến các bạn về phân biệt xạc zin và xạc lô. Mình có chụp ảnh để mọi người cùng phân biệt bên dưới

Anh em nào rành về mấy loại phụ kiện (không chỉ riêng xạc) thì chia sẽ cho mọi người để có thể mua được đồ tốt phù hợp và giúp tăng tuổi thọ cho các em Blackberry yêu thương nha
    Ngoài ra, mình cũng có mua thêm một Pin dự phòng 5200 mAh hiệu Genius thì thấy là xạc nhanh hơn xạc zin. Mình cũng phát hiện nếu dùng sợi cáp (chỉ xạc không thể kết nối với máy tính) của pin dự phòng thì nhanh hơn rất nhiều, tỉ lệ 2/3 so với xạc zin. Thông số của pin dự phòng:
    - Dung lượng: 5200 mAh
    - Input: 5V / 1A
    - Output: 2 cổng USB 5V / 2.1A và 1 cổng USB 5V / 1A
    Và tình trạng xạc nhanh tương tự khi mình dùng cáp xạc của Galaxy S4 với thông số output là 5V / 2A. Các bạn rành về điện tử cho mình hỏi như vậy có ảnh hưởng gì về pin hay về nguồn điện của điện thoại không vậy?

Thank các bạn!

Thôi xong sạc mình bị lô rồi, bạn biết chỗ nào bán sạc zin ở ở HN ko ? Chỉ mình với

qhung1984
    Mình ở tp.HCM ko giúp được bạn rồi

oánh dấu tối về kiểm tra phát. nhưng sạc em cắm vào máy cứ báo ko đúng thiết bị của nó

Guest
    deongang
    Lỗi đó hình như do lỗi OS đó bạn. Mình cũng từng bị nhưng khi up os kjác thì không có nữa, chỉ có 1 vài os bị lỗi này thôi àh. Mình đang xài os 10.2.0.1443

Guest
    Vào cửa hàng chính hãng mua cái sạc. Thế là đỡ phải lăn tăn.

Vào cửa hàng chính hãng mua cái sạc. Thế là đỡ phải lăn tăn.

Hôm nay mình ra didong365 thì họ khẳng định sạc họ là sạc zin trong khi ktra thì mình thấy giống hệt cái sạc dỏm bạn đưa ra trong hình. A e cho ý kiến cái

Hôm nay mình ra didong365 thì họ khẳng định sạc họ là sạc zin trong khi ktra thì mình thấy giống hệt cái sạc dỏm bạn đưa ra trong hình. A e cho ý kiến cái

qhung1984
    Bạn xài và theo dõi xem có bị tình trạng giống mình không, vì cục xạc lô của mình mua xài được khoảng 2 tháng là hư rồi. Mình cũng mong của bạn không bị như mình

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-08-2015, 02:25 PM
  2. Viber for BlackBerry 10 chắc chắn sẽ có chức năng VoIP (Voice Call)
    Bởi Diemasp1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 11:35 PM
  3. [CLOSED] OverLoad - Giúp bạn giải thoát tình trạng "PlayBook chạy quá chậm"
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 06:35 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-01-2012, 12:39 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:10 AM