Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Guest

Mình dùng mấy tháng nay đây, ko xước được đâu!

Sent from my BlackBerry Q10 using Tapatalk

Mình thấy q10 hay bb thì xài bao da rút là đẹp nhất, cái lưng của nó đẹp vậy mà, xài case che hết rồi

Mấy tiệm bán Case, bao da cho BlackBerry chắc thù mình dữ lắm. Cả BlackBerry chắc cũng vậy quá, mình dùng không nâng niu, máy chẳng bao giờ trầy xước quá đáng. Cứ để trần như nhộng là chuẩn nhất. BlackBerry OS khi bỏ vào bao da có holster nó kích hoạt Profile sang chế độ khác còn hay ho. BlackBerry 10 bỏ đi tính năng ấy, chẳng có gì hay nữa.

Mình dùng BlackBerry Z10 trắng, giờ là BlackBerry Q10 trắng, chẳng có vấn đề gì. Dùng bao da thì ok, Case sẽ không bao giờ dùng, kể cả là Otterbox!

Em thấy dùng bao da là ổn nhất ! Rút ra ko mất phom máy nhìn lại sang ! Bảo vệ máy tốt . Các bác đầu tư khoảng 250 - 300k làm 1 con bao da thật cực mềm + khắc tên hay hình lên thì cực chất ! Lúc nào đánh giầy tiện thể đánh luôn cái bao, nhìn lúc nào cũng bóng lộn )

Trích dẫn Gửi bởi loveicily
    Em thấy dùng bao da là ổn nhất ! Rút ra ko mất phom máy nhìn lại sang ! Bảo vệ máy tốt . Các bác đầu tư khoảng 250 - 300k làm 1 con bao da thật cực mềm + khắc tên hay hình lên thì cực chất ! Lúc nào đánh giầy tiện thể đánh luôn cái bao, nhìn lúc nào cũng bóng lộn )
    Bao da dễ bẩn, sờn trông mất thẩm mỹ lắm.

Theo mình ốp lưng hoặc để trần là nhất!

Sent from my Q10 using Tapatalk

Guest
    Vâng! sexy bao giờ củg thích mà!

Guest
    Mình xài bao da,cũng có ý định mua cái case nhưng lại bỏ cái bao da thỳ lãnh phí quá :P

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72
    Bao da dễ bẩn, sờn trông mất thẩm mỹ lắm.

Theo mình ốp lưng hoặc để trần là nhất!

Sạch mà bác ! bụi bẩn thì lau qua hay đánh si là lại như mới . Còn sờn thì chỉ có mấy loại da vớ vẩn thôi, làm da xịn xem có sờn được ko ). Cái bao nó cũng như cái áo da hay đôi giầy da của các bác thôi, các bác chăm chút nó tốt thì lúc nào nó cũng mới tinh . Dùng case em thấy vừa xấu + vừa cầm ko sướng :3.

Bác chủ này cẩn thận quá ) mình lúc nào cũng thích máy trần. Z10 từ khi mua đến giờ luôn để e ấy nake, rơi 1 lần mà chẳng làm sao cả. Cũng đang tính mua bao da dắt lưng cho tiện nhưng chưa biết mua chỗ nào. bác nào biết tiện thể chỉ hộ cái mình biết chỗ đặt nam châm rồi, bao thường đem về chế cái holster là ngon.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Các bác xài bao, case gì cho PP ạ
    Bởi ngocphale trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-02-2015, 07:20 PM
  2. Tìm địa chỉ mua case cho 9780
    Bởi tun2617ytas8 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-11-2014, 11:58 AM
  3. cần mua bộ vỏ màu đen hoặc case cho 9810.
    Bởi quangvinh_897 trong diễn đàn BlackBerry Torch 9800
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-11-2014, 04:33 PM
  4. Shop CrackBerry đã cho đặt trước Shell Case và Flip Case cho BlackBerry Passport
    Bởi haohong2015 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-09-2014, 12:50 AM
  5. Bạn đang dùng case gì cho Playbook ?!
    Bởi thuyetle trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-03-2013, 05:30 PM