Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Sau loạt ảnh thực tế của BlackBerry Passport được tung ra trước đó, thì mới đây, người dùng yêu thích BlackBerry lại tiếp tục đón nhận thêm hình ảnh về phiên bản màu trắng của chiếc smartphone này. Tuy nhiên, đây chỉ là một bản render của một thành viên trên CrackBerry.

Phiên bản vỏ màu trắng tuyệt đẹp, người dùng sẽ có thêm cái nhìn khác về Passport dù trước đó, xuất hiện nhiều bình luận và chia sẻ cho rằng, thiết kế của "chú dế" này quá xấu hoặc quá "thô".

Passport nhiều khả năng sẽ sở hữu màn hình vuông cực "độc" với kích thước 4,5 inch độ phân giải 1.440 x 1.440 pixel, mật độ điểm ảnh lên tới 480 ppi, tích hợp vi xử lý lõi tứ Snapdragon 801, RAM 3 GB và đặc biệt là nguồn pin có dung lượng lên tới 3.450 mAh. Thêm vào đó, máy còn được trang bị bàn phím vật lý QWERTY có kích thước lớn hơn cũng như thao thác sử dụng nhẹ nhàng hơn với ba hàng phím và kiểu dáng khá lạ mắt.

Đáng tiếc là hiện tại, giá bán của sản phẩm này vẫn là một ẩn số. Dự kiến, BlackBerry Passport hay còn gọi là BlackBerry Q30 sẽ có mặt vào tháng 9 còn BlackBerry Classic sẽ xuất hiện vào tháng 11.

View more random threads:

Đây là phiên bản Concept không phải chính thức.

Ồi trời ơi MÀU TRẮNG QUÁ ĐẸP LUÔN mình thích màu con paspo màu trắng này quá chắc mới ra mắt lắm tầm 10 triệu trở lên quá mua ko nổi rồi, đợi giảm giá rẻ rẻ mình đổi con paspo này quá, nhìn quá men=((:x

Guest
    Mình nhớ không nhầm thì em này dùng chip snap 805 mà chip 801 hình như là dùng cho smart tv cơ mà nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi bbz10white
    Ồi trời ơi MÀU TRẮNG QUÁ ĐẸP LUÔN mình thích màu con paspo màu trắng này quá chắc mới ra mắt lắm tầm 10 triệu trở lên quá mua ko nổi rồi, đợi giảm giá rẻ rẻ mình đổi con paspo này quá, nhìn quá men=((:x
    Muốn quất em này thì chắc chắn cái giá không dưới 10 củ đâu mình đang nghĩ có khi nào em này ra rơi vào khoảng 15 hay 17 củ không đây...

Em này mới ra cũng phải trên 15 củ!

Guest
    hình như giá e này cỡ 800 obamma
    ảnh concept trên mới nhìn cái đầu tiên mình liên tưởng là cái bếp từ

Guest
    Concept thôi mà mấy bữa nay hú hồn

Bản chính thức nếu có thay đổi chắc chỉ thay đổi chút ít so với bản đã đc Chen giới thiệu chứ ko thay đổi nhiều. Trc đây BB giới thiệu thế nào thì SP đều như vậy

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    hình như giá e này cỡ 800 obamma
    ảnh concept trên mới nhìn cái đầu tiên mình liên tưởng là cái bếp từ
    bác liên tưởng hay thế, nhưng mà giống thật

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Concept] Hình ảnh về ý tưởng chiếc Porsche Design Passport
    Bởi tài chính trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 27-03-2015, 04:32 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 12:10 AM