Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest

Blackberry Link là công cụ giúp bạn quản lý thiết bị BlackBerry 10 trên máy tính, nó thay cho BDM trước đây đối với BBOS. Giúp bạn sao lưu, phục hồi dữ liêu, truy cập, đồng bộ hóa, chia sẻ và tổ chức tất cả hình ảnh, nhạc, video và tệp tin qua Wi-Fi hoặc USB giữa thiết bị BlackBerry 10 và máy tính của bạn.

Có thể đồng bộ hóa và chia sẻ nhạc giữa thiết bị BlackBerry 10 và PC hoặc máy Mac của bạn, với hỗ trợ cho cả Windows Media Player và iTunes. Đồng thời, có thể dễ dàng đồng bộ hóa ảnh, video và tài liệu với các thư mục đã chọn.

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/roiPf6QsNKU?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên Mobile</div>

sao BB nó ko làm BDM quản lý cả BBOS và BB10 luôn cho tiện nhỉ. tự nhiên vừa xài BB10, vừa xài BBOS là thành ra phải cài 2 cái quản lý cho 2 HĐH, mà BBlink nó nặng trịch, chạy ề ề chán òm

Bác chủ ơi, con laptop ở trên là máy gì thế, đặt hàng được ở đâu bác nhỉ. Đẹp quá

Trích dẫn Gửi bởi 8700xc
    Bác chủ ơi, con laptop ở trên là máy gì thế, đặt hàng được ở đâu bác nhỉ. Đẹp quá
    Mình cũng không biết đó là máy gì

mình cài bblink trên windows8 mà toàn báo lỗi, có ai biết cách khắc phuc không

Trích dẫn Gửi bởi 8700xc
    Cái đó là hình vẽ làm tình quẳng cáo nên ko có để mà đặt hàng!

Các Chủ đề tương tự

1. Video #29 - Blackberry Protect - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-06-2014, 11:22 PM
  2. Video #28 - Blackberry ID - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi nhonguoiyeubanne trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 11-06-2014, 10:22 PM
  3. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  4. Video #09: BBM Video Call và Chia sẻ màn hình - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi Cheliv0130 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-02-2014, 02:58 PM
  5. Video #07: Làm quen với BBM - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi inthelong09 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Bài viết cuối: 11-02-2014, 07:49 PM