Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Mình thấy nếu có 1 topic chuyên dụng để giải đáp những thắc mắc nhỏ nhặt cho những bác ko muốn lập riêng 1 topic mới thì sẽ rất thực tế, vậy nên mình mạo muội lập ra topic này để giải đáp những thắc mắc nhỏ nhặt cho những bác ko muốn lập riêng 1 topic mới =)).

Mình mạn phép bóc tem topic này luôn vậy )

Các bác dùng STL-2 có bác nào up lên bản 1762 chưa? Có bị lỗi facebook ko tự push theo thời gian thực ko?

Em muốn hỏi làm sao để tao icon trong cái message như chatting co hien icon mặt người ý.em thay trên youtube thấy máy z10 của họ đều có.em mới làm con z10 chính hãng smartcom mua tại nhật cường.híc chắc em là người đầu tiên đem máy đổi bảo hành.mới mua được 3 ngày thi no có lỗi hở sáng.man hình phía dưới nó cứ sáng toác ra hơn hản các chỗ khác.em phải đem tận smartcom số 6 nguyễn tấn tài để bảo hành.họ bảo phai gửi qua nước ngoài để comfirm rồi mới đôit máy cho mình.chờ hết 7 đến 10 ngày.giờ mới được ngày thứ 3.lâu quá.mà cái chuyện bảo hành 18 tháng là ko hề có các bác nhe.em phát hiện vụ nay vì đến bảo hành tại smartcom.họ bảo chỉ bảo hành 18 tháng cho đối tác của họ,tức là nơi bán hàng mà nhập hàng từ đây.nhưng những nơi bán lẻ thi bắt mình đến smartcom để bảo hành.mà khi mình đem đến smartcom thì họ coi mình là khách hàng lẻ.nên họ chi bảo hanh có 12 tháng.chiêu này cũng hay nhỉ.trong biên nhận máy của em ghi ro khách hàng lẻ và chi dược bảo hành 12 tháng.còn z10 thi em rất ưng ý và coi đấy là sản phẩm phù hợp với nhu cầu cũng như cách sử dụng của minh.

Bạn cho mình xin cái video mà bạn nói tới đi.

Có cách nào thay đổi cái icons Phone + Camera không nhỉ? Vd mình muốn là Phone + Browser, liệu có được không?

Regards

Sent from my iPad using Tapatalk HD

À em đã tìm ra.hoá ra họ để BBM chu ko phai message.masssge ko để icon được.hom qua em nhận được máy rồi.các bạn bảo hành bên smartcom rất nhiệt tình.đổi mới luôn khi co email comfirm bên BB.2 ngày em đã được đổi máy mới.

Trích dẫn Gửi bởi namthang
    Có cách nào thay đổi cái icons Phone + Camera không nhỉ? Vd mình muốn là Phone + Browser, liệu có được không?

Regards

Xin lỗi mình ko hiểu bạn muốn nói gì?

Mình dùng bản leak 10.1.0.1720 cho stl 100-1 mà sao giật giật thế nhỉ.nhiều lúc còn bị treo ứng dụng như danh bạ...và sycn danh bạ từ yahoo hay từ máy tính toàn thiếu.con bị lỗi trước chạy bản này mượt lắm và ko bị treo cũng như danh bạ đầy đủ.

Mình dùng bản leak 10.1.0.1720 cho stl 100-1 mà sao giật giật thế nhỉ.nhiều lúc còn bị treo ứng dụng như danh bạ...và sycn danh bạ từ yahoo hay từ máy tính toàn thiếu.con bị lỗi trước chạy bản này mượt lắm và ko bị treo cũng như danh bạ đầy đủ.

Regards

Tạm thời chưa thể!

Regards

Tạm thời chưa thể!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-04-2016, 02:00 PM
  2. Sachesi for BB10 - Tìm kiếm và tải file bar của OS ngay trên BB10
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:45 PM
  3. Một số Android Launcher cho BB10 - Một cách để thay đổi giao diện trên BB10
    Bởi quach ha trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 08:18 AM
  4. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 12:59 PM