Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Em thấy pjn z10 thực sự kém. Cônh việc em dùng nhiều. 1 quả pjn z10 theo máy mà em.còn phải bổ sung thêm 1 bộ sạc ngoài cùng pjn của nó nữa. Nhung không đủ. Hai quả pjn xạc đầy từ sáng mà không qua nổi đến chiều tối đc. Em đanh dùng bản 10.2.0.1047.
    Qua đây cho em hỏi các bác? Em.thấy bên dâu đen đanh bán viên pjn BlackBerry z10 dung lươngj 2680. Có bác nào dùng qua chưa? Chất lượng thế nào? Cho em 1 lời giúp đỡ nhé! Cảm ơn các bác nhiều!

Có thể bạn dùng cường độ quá nhiều chăng ? Thử dùng rom chính thức 4780 đi, có thể bản leak chưa ổn định

Nếu mức độ sử dụng như của bác e nghĩ Q10 cũg khó chịu đc đấy ạh

Bác ko xài máy tính ah? Chỉ có check mail và sử lý liên tục bằng 3G mới ngốn pin.

Bác chủ ăn pin ghê quá, 2 viên pinmột ngày chưa đủ! Không biết 9780 có chịu nổi không.

dùng như bác chủ khó có e nào chịu được :P

pin của mình khoảng 1 ngày dùng thoả mái. rất mãn nguyện với pin z10

Nếu để chế độ 2G thì vẫn nhận được email , vẫn đọc báo được, đến cty hay ở nhà thì dùng wifi thì pin khoảng 1 ngày. Nếu ở các khu vực không có wifi muốn thao tác nhanh trên Web thì bật 3G. Bạn thử cách này xem sao

Guest
    fcường độ bạn dùng ra sao mà dữ vậy. 2 viên pin mà chịu k nổi ah. Máy bạn có nóng lên bất thường k?? nếu có chắc có pm nào xung đột, bạn thử thế này xem:
    1.wipe máy.
    2.về rom chính thức.
    3.về 2G khi cần thì mới 3G.
    4.tắt các chức năng k cần thiết trên Z10.

Chúc Z10 mau hết bệnh.

Không biết các bác dùng pin được bao lâu.em cũng mới lấy em nàybdc 1 tuần ở quang3g nhưng em thấy con của em cũngbnhanh hết pin qua.để từ 12h đêm đến 7 h sáng mà mất 20% pin. Các bác xem như thế có phải bị ăn nguồn rồi không a.máy em thì để Facebook vs Whatsapp thôi ạ

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối