Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest
    Xin chào tất cả các thành viên cộng đồng BB - em là dân Android mới chuyển sang Z10 đợt giảm giá 1.4 vừa rồi ( Đến thời điểm này là cuối tháng : tổng cộng đã lôi kéo được thêm 2 em gái chuyển qua dùng Z10 - Tính ra lôi kéo bọn con gái dễ hơn con trai nhiều vì cái tội tham rẻ & tin người (là em) )

Dự là sẽ còn lôi thêm vài em nữa: chát BBM cho sướng !!!

Lôi sang dùng thì cái khoản hỗ trợ cũng mệt phết :

Tình hình là em đang muốn dùng 1 ứng dụng Đồng Hồ Báo Thức thay thế trình báo thức mặc định của Z10 :

Thực ra đồng hồ báo thức của Z10 khá ngon : Nhưng em có nhu cầu báo thức hàng ngày mà nó cứ hiện cái icon đồng hồ trên thanh stt ( ngay cạnh biểu tượng pin ) nên không thích lắm - kiếm app chạy ngầm dùng cho sướng !!! ( không hiện icon )

Em thấy app này đang sale còn có 1$ định mua : Nhưng không biết nó có chạy ngầm không :

http://appworld.blackberry.com/webstore/content/20078388/?lang=vi&countrycode=VN

Vậy nhờ các bác xem hộ và chỉ giáo

Nếu nó ko chạy ngầm thì nhờ các bác giới thiệu cho app nào phù hợp với nhu cầu của em

Em xin chân thành cám ơn !!!

Cái icon bé xíu và cũng xinh xinh thế thì có vấn đề gì đâu bạn. Cái app bạn đưa link ở trên cập nhật gần nhất là từ Tháng 5 năm ngoái, nên chắc chắn là chưa hỗ trợ chạy ngầm.

Nói chung, dùng alarm trong ứng dụng Clock mặc định là ổn nhất bạn ah. Đặt thoải mái và cũng có cái icon hiện ra để biết là mình đã bật alarm hay chưa. Chứ không có cái icon đó nhiều lúc đặt alarm nhưng chẳng may bị ông nào nghịch off đi mà không biết thì chết

Thanks bác đã hồi đáp , vậy e phải tìm cái app khác rồi
    Thực ra chuyển từ Android sang vẫn bị cố hữu vài thói quen cũ (^

App my alarm clock chạy ẩn cái này mình dùng từ hồi mới mua máy, android nhưng lại chạy ẩn.
    App alarm2watch cũng chạy ẩn mình sài chung với Pebble nhưng sài riêng cũng bình thường
    Biết mỗi 2 cái đấy,

Trích dẫn Gửi bởi anhhung_245
    Thanks bác đã hồi đáp , vậy e phải tìm cái app khác rồi
    Thực ra chuyển từ Android sang vẫn bị cố hữu vài thói quen cũ (^
    "thói quen cũ" thì cứ sài mấy cái app cũ trên Android đi bạn, BB10 cài app android bình thường mà. Tuy nhiên nên làm quen với cái mới sẽ có những "thói quen mới" hay hơn thì sao

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 16-10-2014, 08:46 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 12:34 AM
  3. Lỗi App World không chạy trong khi Multi-task vẫn báo đang chạy(9780)
    Bởi hangethen@yahoo.com trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-2013, 05:46 PM
  4. Multi Alarms Pro [Update v2.4] - Alarm Clock For BlackBerry [OS 4.6+]
    Bởi 5t5g65uy4tr trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 14-01-2013, 01:48 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:10 AM