Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Chủ đề: Game Clash of clans

Guest
    Tình hình là mấy hnay e đang chơi cái món này trên z10, room 10.2.0.1767. e dùng token. chơi rất đã. như native luôn ạ. khổ lỗi là k link device được - do không kết nối được GG+ ( để lấy code chơi trên 1 thiết bị khác ) mà sắp tới lại có 10.2 offical rồi ạ. nên lập bài hỏi bác nào có cách gì để e dữ lại data rồi chuyển qua room mới mà k bị mất hết dữ liệu trong game . nhờ các bác tư vấn.
    p/s dạo này ngày sạc 2 cái cũng chỉ vì cái game này )
    cái hub của bb10 quá đỉnh, e cứ có nâng cấp nào trong game sau khi hoàn thành đều báo để e biết và vào tẩn tụi nó )

Mình cũng nghiện game này nhưng chưa chơi đc trên z10 bao h. Ko link đc acc bên ios thì cũng buồn nhỉ, mình chơi đến lv 90 rồi

Trích dẫn Gửi bởi qhung1984
    Mình cũng nghiện game này nhưng chưa chơi đc trên z10 bao h. Ko link đc acc bên ios thì cũng buồn nhỉ, mình chơi đến lv 90 rồi
    link trên ios thì vẫn bt ạ. ý e là e link ở bản trên z10 của e hiện tại cơ. có lẽ chỉ là 1 pm chuyển từ androi quá lên bị khuyết. nên k biết có cách nào đại loại như tìm được file data của nó rồi chuyển qua khi cài room mới

Trích dẫn Gửi bởi caonguyentc
    link trên ios thì vẫn bt ạ. ý e là e link ở bản trên z10 của e hiện tại cơ. có lẽ chỉ là 1 pm chuyển từ androi quá lên bị khuyết. nên k biết có cách nào đại loại như tìm được file data của nó rồi chuyển qua khi cài room mới
    cho mình xin cái link dc ko, chuyển từ android ko link device dc

Trích dẫn Gửi bởi shin0211
    cho mình xin cái link dc ko, chuyển từ android ko link device dc
    link e nói ở trên chính là link device đấy ạ. bác cũng giống e đang gặp vấn đề ở chỗ này. có lẽ đợi ra room offical rồi chơi lại từ đầu thôi ạ

Làm sao mà bác cài game này trên em nó đc vậy? Chỉ cho mình với. Máu chơi trò này trên z10 lắm ý >"<.

Trích dẫn Gửi bởi pisces232
    Làm sao mà bác cài game này trên em nó đc vậy? Chỉ cho mình với. Máu chơi trò này trên z10 lắm ý >"<.
    trước e dùng leak nên e sài debugtoken giờ lên offical rồi phải chơi lại từ đầu. chán quá lv 3x rồi

Chơi cái này là tự sướng trên BB thôi các bác, chứ có chuyển đi các nơi được đâu. Thế nên mình cài rồi cũng để đấy

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi caonguyentc
    cái hub của bb10 quá đỉnh, e cứ có nâng cấp nào trong game sau khi hoàn thành đều báo để e biết và vào tẩn tụi nó )
    Mình Cũng bị giống hệt như bạn đăng nhập Facebook thì được nhưng Google+thì bó tay mấy bữa nay loay hoay tìm cách backup mà chưa có cách nào. Có cao thủ nào giải quyết được vấn đề này không ta

Guest
    Theo bài mình đọc trên CB thì họ bảo cứ backup application data. Sau đó trước khi restore thì slideload CoC trước, sau đó restore thì sẽ còn nguyên.

Nguồn: http://forums.crackberry.com/blackberry-10-games-f275/clash-clans-backup-867361/#post9438785

P/S: Mình chỉ mới đọc nhưng chưa thử, cũng đang chơi trò này trên Z30 .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Hướng dẫn] Cài đặt Autofarm cho game Clash of Clans [Update MBR v7.2.3]
    Bởi inthelongvn02 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 06-08-2017, 10:52 PM
  2. Cần giúp đỡ game clash of clans các bác ơi
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 23-03-2016, 09:08 AM
  3. Xin game Clash Of Clans
    Bởi vulinhads trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 26-05-2015, 01:38 AM
  4. Mời vô gr BBM của những người chơi Clash of clans
    Bởi huongduongnho trong diễn đàn BBM Groups
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 09:59 AM
  5. Clash of Clans [Update v5.172] - Game chiến thuật số 1 trên thiết bị di động
    Bởi promit trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 03-09-2014, 04:23 PM