Kết quả 1 đến 7 của 7
    Tình hình diễn ra trong 1 khoảng tjan dài, khá là nguy hiểm.
    2 BlackBerry đăng nhập 1 tk BlackBerry i d, thì BBM e thấy hiện tên 1 tk trên máy. vậy câu hỏi đặt ra là nếu 1 trong 2 máy nt BBM với 1 BlackBerry khác thì máy còn lại có nhận hay đọc đc tn ko ợ.
    mong các bác giúp e vì e ko thể lấy 1 máy kia lại để check hic

K thể đăng nhập 1 BBID cùng lúc trên 2 máy bạn ạ

Vậy tại sao bbm của máy kia tên hiển thị lại là tên trong bbm của e vậy bro. Có khả năng tên hiển thị cùng 1 tkk bbm. Vì e đc thông báo là tên bbm của máy đấy giống hệt của e , chứ e chưa tận mắt nhìn và ktra. Hic

Guest
    Ủa? Một ID đăng nhập được một máy duy nhất thôi mà bác chủ thớt? Nếu đăng nhập trùng ID đã đăng nhập ở máy khác thì nó sẽ báo ID đã được sử dụng.
    Tên hiển thị khi nhắn tin BBM máy nào thì nó hiện tên theo cách mình cài tên danh bạ hiển thị BBM cho người đó, ví dụ bác cài IDBB tên là Đẹp Giai, em add pin BBM bác nếu em sửa lại tên hiển thị của bác là Xấu Giai thì nó sẽ hiện là Xấu Giai, chứ liên quan gì IDBB đâu bác? (Đó là em đã dùng và kiểm chứng, Chồng em khi em giận lên em đổi BBM thành tên "Lão già Hắc xì dầu, bình thường thì để là "Chồng Yêu", hì hì! )
    Còn các bác có ý gì hay kinh nghiệm khác thì chia sẻ với chủ thớt nha! )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Thien Thann
    Ủa? Một ID đăng nhập được một máy duy nhất thôi mà bác chủ thớt? Nếu đăng nhập trùng ID đã đăng nhập ở máy khác thì nó sẽ báo ID đã được sử dụng.
    Tên hiển thị khi nhắn tin BBM máy nào thì nó hiện tên theo cách mình cài tên danh bạ hiển thị BBM cho người đó, ví dụ bác cài IDBB tên là Đẹp Giai, em add pin BBM bác nếu em sửa lại tên hiển thị của bác là Xấu Giai thì nó sẽ hiện là Xấu Giai, chứ liên quan gì IDBB đâu bác? (Đó là em đã dùng và kiểm chứng, Chồng em khi em giận lên em đổi BBM thành tên "Lão già Hắc xì dầu, bình thường thì để là "Chồng Yêu", hì hì! )
    Còn các bác có ý gì hay kinh nghiệm khác thì chia sẻ với chủ thớt nha! )
    V 1 ID có thể sử dụng cho BB10 và PlayBook k bác? E đang tính mua PlayBook

Guest
    Thế nó mới là sự bảo mật của BlackBerry

Guest
    mình ko hiểu sao mình ko cách nào add pin khác dc , người khác gửi lời mời cho mình, mình nhận được và chấp nhận nhưng sau đó thì lại ko hiện tên của người đó hichic. bác nào giúp mình với