Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: vấn đề rom!

đồng câu hỏi với bác chủ thớt

Leak 10.2.3715

10.2..1.3175

bản đó mới chỉ là Leak thôi mà 2 bác. Chưa có Official thì làm sao up qua Ota đc. xl vì e ko biết up bằng autodload ( quá nhiều bản rom và radio, e chả biết cái nào theo cái nào )

Trích dẫn Gửi bởi harry nguyện
    bản đó mới chỉ là Leak thôi mà 2 bác. Chưa có Official thì làm sao up qua Ota đc. xl vì e ko biết up bằng autodload ( quá nhiều bản rom và radio, e chả biết cái nào theo cái nào )
    leak hay off cũng từ BB mà ra, con số phía sau càng lớn tức là bản rom build càng mới (khắc phục lỗi cũ, thêm chức năng mới) tội gì không dùng.

Autoload rất nhanh bác tìm trên diễn đàn đọc 1, 2 bài là hiểu, chưa biết ghep radio thì cứ cài bản đã ghép sẵn là ok.

Còn như bác muốn đợi bản off thì không nên quan tâm đến rom làm gì cho mệt khi nào có update sẽ có thông báo trên máy của bác và bản off bác đang dùng bao giờ cũng là bản ổn định nhất và tốt nhất so với thời điểm update

Tuy em đợi bản off nhưng cũng rất thích up ét này nọ. Bác có thể chỉ e link trong 4rum mình bản autoload nào mới nhất đc ko ak. Vì e seach rom z10 toàn ra bản 10.2.415 <--- cái này chắc là bản cũ rồi đúng không bác ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi harry nguyện
    Tuy em đợi bản off nhưng cũng rất thích up ét này nọ. Bác có thể chỉ e link trong 4rum mình bản autoload nào mới nhất đc ko ak. Vì e seach rom z10 toàn ra bản 10.2.415 <--- cái này chắc là bản cũ rồi đúng không bác ?
    Muốn biết về rom, leak, off thì bác có thể bơi vào đây
    http://bbvietnam.com/forums/he-dieu-hanh-bb10.81/

Ui giời, tưởng "Vấn đề rom" là gì hoá ra lại hỏi rom nào tốt nhất. Lần sau ghi rõ tiêu đề nhé.