Kết quả 1 đến 5 của 5
    Tình hình là em mời dung Z10, khi đăng nhập vào BBID gốc nó cứ báo là ko thể đăng nhập BBID khác trên điện thoại này, hãy dùng BBID gốc, híc nhưng cái BBID đó là gốc rùi, em nhấn quên mật khẩu và trả lời cầu hỏi rồi, cũng sác nhận mail và đổi mật khẩu rồi nhưng đăng nhập vẫn không được nó vẫn báo lỗi như trên , đăng nhập trong web thì ok, ai biết giúp em với hịc

Trích dẫn Gửi bởi quyetnguyen520
    Tình hình là em mời dung Z10, khi đăng nhập vào BBID gốc nó cứ báo là ko thể đăng nhập BBID khác trên điện thoại này, hãy dùng BBID gốc, híc nhưng cái BBID đó là gốc rùi, em nhấn quên mật khẩu và trả lời cầu hỏi rồi, cũng sác nhận mail và đổi mật khẩu rồi nhưng đăng nhập vẫn không được nó vẫn báo lỗi như trên , đăng nhập trong web thì ok, ai biết giúp em với hịc
    Bác chịu khó wipe máy rùi đăng nhập lại. Hoặc kiểm tra xem xem tên NGƯỜI DÙNG ID đã nhập chính xác chưa?

SENT FROM Z.

Load lại OS thử xem sao.

Hay là thớt nhập tiếng Việt quen rồi nhập trong web thì nhập đúng, mà trong đăng nhập BBID nó không sử dụng tiếng Việt nhưng vẫn nhập như kiểu tiếng Việt! ) e nghi lắm!

vẫn đổi pass đc mà chỉ là ko đăng nhập từ đt đc thôi, nói chung là thừ mọi cách trừ wipe hịc, BBID gốc trong máy thì do mình tạo mà câu hỏi cũng trả lời đc hịc ko hiểu nó bị cái bịnh gì nữa

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi đăng nhập BBID trong setup trên Z10-003
    Bởi dongaqt trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-09-2016, 09:12 PM
  2. Lỗi đăng nhập bbid trên BlackBerry Z10
    Bởi kytrung91 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-04-2016, 12:22 PM
  3. Lỗi không đăng nhập được BBid trên Q10
    Bởi huyty87 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-12-2015, 11:24 PM
  4. sửa lỗi không đăng nhập BBID vào BB link để quản lý dữ liệu qua wiffi
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-2015, 11:05 PM
  5. Hỏi: Bắt buộc đăng nhập BBID
    Bởi fdgdfgfgwee5325 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-02-2014, 12:05 AM