Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Ôm tiền đi khắp Sài Gòn rồi không có cái Z10 mà mua. Nản lòng ........... Thegioialo, cellphone, techone, hnammobile.... Gọi điện chỗ nào cũng báo có hàng công ty, hàng xách tay zin .... đến nơi thì toàn hàng xách tay dựng lại, hỏi hàng công ty thì nói hết hàng :3 anh em có mối nào ngon uy tín giới thiệu mình mua con công ty dùng cho đỡ ghiền k ạ. sợ xách tay lắm rồi.

Guest
    ^^, Này theo ý kiến cá nhân của mình nếu bạn thích có thể quan tâm thử Blackberry Z3 vừa ra đi, hàng chính hãng, bạn có thể đến Mai Nguyên ở 144 Võ Thị Sáu trải nghiệm thử. Mình cũng đang dùng và thấy hài lòng. Bài cảm nhận của cá nhân mình về Z3 sau vài ngày sử dụng:http://bbvietnam.com/threads/cam-nhan-ve-blackberry-z3-sau-vai-ngay-su-dung.36180/#.U7v8gpR_u88

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Trần Quang Tuấn
    ^^, Này theo ý kiến cá nhân của mình nếu bạn thích có thể quan tâm thử Blackberry Z3 vừa ra đi, hàng chính hãng, bạn có thể đến Mai Nguyên ở 144 Võ Thị Sáu trải nghiệm thử. Mình cũng đang dùng và thấy hài lòng. Bài cảm nhận của cá nhân mình về Z3 sau vài ngày sử dụng:http://bbvietnam.com/threads/cam-nhan-ve-blackberry-z3-sau-vai-ngay-su-dung.36180/#.U7v8gpR_u88
    Mình vừa đọc bài review của bạn xong thì thấy bạn cm. Đúng là Z3 mới ra xài BB10 cũng đã thật nhưng mình phải lòng Z10 trắng rồi bạn ạ bất đắc rỉ không mua được Z10 thì mình sẽ chấp nhận cưới em Z3 ngay

Hihi, cũng mong bạn tìm được con Z10 đúng như bạn mong muốn. Nhưng hàng chính hãng thì ở Sài Gòn chắc không còn ruh. Nói chung mỗi con có giá trị riêng của nó chúc bạn mau cưới đc em yêu mà bạn mong muốn ^^

Guest
    Hihi, cũng mong bạn tìm được con Z10 đúng như bạn mong muốn. Nhưng hàng chính hãng thì ở Sài Gòn chắc không còn ruh. Nói chung mỗi con có giá trị riêng của nó chúc bạn mau cưới đc em yêu mà bạn mong muốn ^^
    tìm khắp mà ko có lặn lội thêm ngày mai mà k có nữa là qua mainguyen vác Z30 á :v

^^, Z3 chứ Z30 sao chơi nổi bạn =)), bạn mua Z3 bên đó được tặng thẻ nhớ 16gb, nếu bạn không lấy thẻ nhớ sẽ được giảm 200k vào tiền mua máy.

^^, Z3 chứ Z30 sao chơi nổi bạn =)), bạn mua Z3 bên đó được tặng thẻ nhớ 16gb, nếu bạn không lấy thẻ nhớ sẽ được giảm 200k vào tiền mua máy.
    Z10 5 Triệu mê quá nó ngấm vào máu rồi dồn thêm mua Z30 cũng cam

Guest
    Oh, Blackberry thích điều này, dù gì cũng chúc bạn sớm cưới được em nó ^^

Hoangha, hnam mobile đều hết hàng :3 cellphones có hàng xách tay phụ kiện, hộp có vẻ Ok mà nhìn mấy con ốc nó choét choe ra sợ k dám mua.

bác qua hoanghamobile ở trần quang khải đi ở đó mình thấy nó còn hàng màu đen màu trắng đó qua mà xem thử, qua hoanghamobile nhở xem kĩ hàng nha bác coi phải hàng ref của hảng ko nha chúc bác may mắn
    http://hcm.hoanghamobile.com/dien-thoai/blackberry-3.aspx

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Địa chỉ mua bb uy tín ở Sài Gòn
    Bởi daotaogec99 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-2016, 05:37 PM
  2. Cần sự giúp đỡ ở Sài Gòn
    Bởi hoangphongai12 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 22-10-2014, 07:45 PM
  3. Tìm địa chỉ mua Z10 tại sài gòn