Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Pin Z10-001

Mấy hôm trước e có lên diễn đàn nhờ các cao thủ chỉ giúp vụ pin Z10 bản 001 sạc không full 100% và sau khi up bản mới nhất 2228 thì camera cũng không dùng được luôn. Sau mấy hôm tìm cách e đã dùng bblink cắm máy vào chọn factory reset chờ máy wipe xong và mọi thứ đều ngon luôn (pin sạc lên 100%, camera hoạt động tốt) và vẫn giữ nguyên bản rom 2228 chứ không phải bản xuất xưởng :P bác nào bị giống e thử cách này xem nhé. E mới thử trên một máy chứ gia đình chưa có điều kiện sắm hơn :v

Trích dẫn Gửi bởi Mr. Hue
    Mấy hôm trước e có lên diễn đàn nhờ các cao thủ chỉ giúp vụ pin Z10 bản 001 sạc không full 100% và sau khi up bản mới nhất 2228 thì camera cũng không dùng được luôn. Sau mấy hôm tìm cách e đã dùng bblink cắm máy vào chọn factory reset chờ máy wipe xong và mọi thứ đều ngon luôn (pin sạc lên 100%, camera hoạt động tốt) và vẫn giữ nguyên bản rom 2228 chứ không phải bản xuất xưởng :P bác nào bị giống e thử cách này xem nhé. E mới thử trên một máy chứ gia đình chưa có điều kiện sắm hơn :v
    thanks bạn.mà máy bạn mua ở đâu vậy?

Guest
    Mình lấy hàng bên Nhật Cường

Guest
    nói chung rom bb hơi bị ngu về khoản pin.còn lại toàn bộ là ok

Trích dẫn Gửi bởi Mr. Hue
    Mình lấy hàng bên Nhật Cường

mới xúc bên đậu đen

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Maz™

mới xúc bên đậu đen
    Hàng này đúng chuẩn (y)

Ý trời cái dây usb trong hình dài vậy, của mình ngắn ngủn ah ( Hay là lô ~X(

Trích dẫn Gửi bởi thienbinh762
    Ý trời cái dây usb trong hình dài vậy, của mình ngắn ngủn ah ( Hay là lô ~X(
    cái này dài khoảng 1m đó bạn.bạn mua ở đâu

Trích dẫn Gửi bởi Maz™
    cái này dài khoảng 1m đó bạn.bạn mua ở đâu
    Dây này của mình đo được 92cm, mình mua ở sơn la hàng smartcom. Nhưng nhìn ngắn hơn so vs cái dây trong hình ^^

Thế là do mắt mình rồi :v