Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Guest
    Em đang định mua 1 con z10. Xem quảng cáo thì thích bản 02,3 hơn bản 01. Nhưng dạo này trên sàn xuất hiện quá nhiều hàng dựng nên không biết nên mua máy ở đâu (bản 02,03 thì càng tốt, còn không thì hàng 01 cũng được). Bác nào biết cửa hàng nào uy tín ở Hà Nội thì giới thiệu em cái. Các bác chỉ dạy em luôn cách test máy luôn, em là dân ngoại đạo chưa dùng BB bao giờ.

Em nghĩ câu hỏi này nhiều người đã hỏi trước bác rồi, bác nên đọc lại forum đi nhé. Khó chỗ nào thì mới hỏi tiếp thôi.

Tại vì em mới tham gia diễn đàn này nên tìm mãi mà không thấy. Thấy 1 bài mới mới thì bác ấy lại ở HCM nên em muốn hỏi bài mới luôn bác ạ

Thì bác đào sâu thêm vài trang nữa đi, mấy bài mới không có đâu, hoặc tìm trong mục Thương gia gì đó. 1 năm trước mình mua Z10 02 ở The Phone Kim Mã, giờ vẫn ngon lành, bác có thể tìm hiểu thêm nhé.

Mình vừa lấy 1con z10-03 ở techone xong. Bạn ra đấy mà mua

ở HN thì bạn đến Quang 3G mà mua,hàng ở đấy nói chung tốt ,đảm bảo

Bạn muốn mua máy như thế nào? kiểu fullbox hay chỉ cần máy và pk?
    Máy 002,003 fullbox hàng ngon mình thấy khó lắm, các cửa hàng rao nhưng nhìn qua đã thấy box lô rồi. còn nếu mua thì cũng nghĩ đến quang3g hoặc chỗ namhai1105 ý. 2 thương gia này mình thấy khá nhiệt tình! bạn đến trực tiếp hỏi họ xem như thế nào là máy chuẩn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi K3.HN
    Mình vừa lấy 1con z10-03 ở techone xong. Bạn ra đấy mà mua
    Bác K3.HN dùng máy thấy thế nào hả bác. Ở đấy vẫn bán bản 03 hả bác. Máy có đủ phụ kiện không bác

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tuanydtn
    Bạn muốn mua máy như thế nào? kiểu fullbox hay chỉ cần máy và pk?
    Máy 002,003 fullbox hàng ngon mình thấy khó lắm, các cửa hàng rao nhưng nhìn qua đã thấy box lô rồi. còn nếu mua thì cũng nghĩ đến quang3g hoặc chỗ namhai1105 ý. 2 thương gia này mình thấy khá nhiệt tình! bạn đến trực tiếp hỏi họ xem như thế nào là máy chuẩn
    Kiểu fullbox thì em thích nhất. còn hàng chỉ có máy và pk thì em không yên tâm lắm, chỉ lo mua phải hàng đểu thì đen.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi NguyenXuanHung
    Kiểu fullbox thì em thích nhất. còn hàng chỉ có máy và pk thì em không yên tâm lắm, chỉ lo mua phải hàng đểu thì đen.
    Hàng fullbox giờ mới đểu. chẳng qua là thêm vào cho nó đc giá thôi chứ chẳng khác gì nhau

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối