Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Chả là bộ nhớ trong của Z10 còn dư nhiều quá (~7G) nên mình muốn copy vài video music hoặc movie vào máy để xem những lúc rảnh nhưng ko ngồi laptop, nhưng copy qua cable hoặc wf thì chậm quá (toàn <1Mb). Mình toàn fải copy vào thẻ nhớ (speed ~ 12Mb/s) rồi sau đó mới move file đó vào bộ nhớ trong để tiết kiệm dung lượng thẻ nhớ. Cách này nhanh hơn nhưng bất tiện.
    Vậy xin hỏi các bác còn cách nào khác để copy trực tiếp file vào bộ nhớ trong của máy mà speed được tầm trên 5Mb/s ko ah?

copy qua PC,PC bạn cài BDM 7.1 hoặc BBlink cắm z10 vào PC bật BDM chờ BDM kết nối với z10 xong tắt BDM chờ 10' mở ổ C trên PC sẽ có 2 ổ,1 của z10,1 của thẻ nhớ nếu như bạn có thẻ,sau đó bạn muốn copy bao nhiêu film,nhạc thì copy

Guest
    Ơ kìa, đã gọi là tiết kiệm thì bạn nên copy vào thẻ chứ. Vì thẻ bạn nâng cấp được, bộ nhớ máy làm sao nâng cấp? Chưa kể khi máy lỗi, uprom mất hết!

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi huyhung
    copy qua PC,PC bạn cài BDM 7.1 hoặc BBlink cắm z10 vào PC bật BDM chờ BDM kết nối với z10 xong tắt BDM chờ 10' mở ổ C trên PC sẽ có 2 ổ,1 của z10,1 của thẻ nhớ nếu như bạn có thẻ,sau đó bạn muốn copy bao nhiêu film,nhạc thì copy
    bạn cho mình hỏi chút: như bạn nói thì bật BDM7.1 hoặc BBLinhk sau đó tắt đi là được, mình cũng đã thử nhưng khi bật BDM7.1 thì thấy hiện thông báo là không hỗ trợ OS10, cho mình hỏi ng nhân tại sao hay chỉ đơn thuần là bật lên sau đó tắt đi là được

Trích dẫn Gửi bởi luutuanxd
    bạn cho mình hỏi chút: như bạn nói thì bật BDM7.1 hoặc BBLinhk sau đó tắt đi là được, mình cũng đã thử nhưng khi bật BDM7.1 thì thấy hiện thông báo là không hỗ trợ OS10, cho mình hỏi ng nhân tại sao hay chỉ đơn thuần là bật lên sau đó tắt đi là được
    bạn dùng BBlink nhé

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    bạn dùng BBlink nhé
    tức là bật BBLinhk lên chờ kết nối BB với PC xong là tắt BBLink đi và sau đó chờ trong thời gian khoảng 10phut

tức là bật BBLinhk lên chờ kết nối BB với PC xong là tắt BBLink đi và sau đó chờ trong thời gian khoảng 10phut
    Nói chung ý bạn muốn hỏi gì?

mình đang hỏi về cách kết nối với PC và Z10 theo cách của bạn huyhung ơ trên đó

mình đang hỏi về cách kết nối với PC và Z10 theo cách của bạn huyhung ơ trên đó
    chỉ đơn thuần là kết nối z10 với BDM 7.1 rồi tắt BDM đi là đc,còn kết nối z10 qua BBlink là ok rồi nhưng lâu

Trích dẫn Gửi bởi huyhung
    chỉ đơn thuần là kết nối z10 với BDM 7.1 rồi tắt BDM đi là đc,còn kết nối z10 qua BBlink là ok rồi nhưng lâu
    mình dùng BDM7.1 để kết nối nhưng tại sao hiện thông báo là không hỗ trợ os10 nhỉ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Video] Chỉ Trong 1 Nốt Nhạc Copy Danh Bạ Từ Sim Vào Blackberry
    Bởi vuthanhlapdoanhnghiep.mcc trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-06-2015, 06:27 PM
  2. Copy nhanh thông tin trong Danh bạ trên OS 10.3.1
    Bởi tuanluu024 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-01-2015, 12:41 PM
  3. Chọn nội dung để copy trong tin nhắn text
    Bởi pcbminhthanh trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-11-2014, 11:57 PM
  4. Không copy trong tin nhắn được trên OS 10.3.0.1418
    Bởi VIPTIKXY0446 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 26-10-2014, 01:25 AM
  5. File and Folder Manager v1.0 - Copy & Move nhanh và dễ dàng hơn (OS5++)
    Bởi bienvangmuatren trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-03-2013, 08:10 AM