Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Guest
    À, mình đang xài bản ROM 2977 cũng lâu rồi nhé. Trước đây không bị gì, chỉ 3 ngày gần đây là bị thôi.
    G mình sẽ tháo email & cài lại, nếu không được nữa thì mình wipe lại máy vậy.

Guest
    Trong phần Tài khoản (Accounts) bạn add những gì ở đó? Có thể 1 tài khoản nào đó trục trặc nó đồng bộ liên tục nên tốn pin

Mình cũng bị vụ này. Dịch vụ PIM ngốn quá nhiều pin. Lúc đầu mình cài 10 mail, đồng bộ 30', sau đó mình giảm còn 7 mail, đồng bộ thủ công nhưng vẫn ngốn pin quá.

Trích dẫn Gửi bởi trojanhorse
    Mình cũng bị vụ này. Dịch vụ PIM ngốn quá nhiều pin. Lúc đầu mình cài 10 mail, đồng bộ 30', sau đó mình giảm còn 7 mail, đồng bộ thủ công nhưng vẫn ngốn pin quá.
    Bác chơi đến 7 email thì mình nghĩ ngốn pin là phải rồi )
    Mình chỉ có 1 mail cty, 1 mail gmail, 1 fb, 1 whatsapp thôi. Sau khi cài lại mail cty thì thấy bt hơn, nhưng có khi lại đang là do ngày CNhật nên ít mail. Trong chiều nay sẽ wipe & cài lại máy luôn.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trojanhorse
    Bác chơi đến 7 email thì mình nghĩ ngốn pin là phải rồi )
    Mình chỉ có 1 mail cty, 1 mail gmail, 1 fb, 1 whatsapp thôi. Sau khi cài lại mail cty thì thấy bt hơn, nhưng có khi lại đang là do ngày CNhật nên ít mail. Trong chiều nay sẽ wipe & cài lại máy luôn.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Trong phần Tài khoản (Accounts) bạn add những gì ở đó? Có thể 1 tài khoản nào đó trục trặc nó đồng bộ liên tục nên tốn pin
    - Mình đã cài lại tất cả Accounts trong PIM service nhưng không được cải thiện.
    - Ngày 28/07, mình đã Wipe lại máy & cài lại tất cả từ đầu ==> kết quả tuyệt vời (mọi người xem trong file đính kèm)
    - Sau khi sử dụng khoảng 1 tuần, thì nay mình lại đang gặp tình trạng trên ??

PS: team mình có đến 5 người khác nữa đang sử dụng BB 10 - Z10, Z3, Z30 đều không gặp vấn đề này như mình

Đang dự định Wipe máy lại nữa nhưng vẫn lo lắng là vẫn sẽ tiếp tục gặp sự cố này quá mọi người à

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    - Mình đã cài lại tất cả Accounts trong PIM service nhưng không được cải thiện.
    - Ngày 28/07, mình đã Wipe lại máy & cài lại tất cả từ đầu ==> kết quả tuyệt vời (mọi người xem trong file đính kèm)
    - Sau khi sử dụng khoảng 1 tuần, thì nay mình lại đang gặp tình trạng trên ??

PS: team mình có đến 5 người khác nữa đang sử dụng BB 10 - Z10, Z3, Z30 đều không gặp vấn đề này như mình

Đang dự định Wipe máy lại nữa nhưng vẫn lo lắng là vẫn sẽ tiếp tục gặp sự cố này quá mọi người à

Máy mình cũng tự nhiên gặp tình trạng này. Làm đủ kiểu vẫn k ăn thua. Wipe/autoload/10.3/10.2/xoas accounts/xoas app vẫn bị. Cho ra tiệm xem rồi. Haiza

Máy mình cũng tự nhiên gặp tình trạng này. Làm đủ kiểu vẫn k ăn thua. Wipe/autoload/10.3/10.2/xoas accounts/xoas app vẫn bị. Cho ra tiệm xem rồi. Haiza

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 05-09-2015, 01:22 PM
  2. [chia sẻ] độ tản nhiệt cho Smartphone , Tiêu Giảm Nhiệt cho chip & máy
    Bởi quangvinh.090901 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-06-2014, 09:44 PM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-12-2012, 07:25 PM
  4. Easy Photo Merge v25 || Ghép nhiều bức ảnh của bạn thành một với nhiều Layouts đẹp
    Bởi giangmasterlife trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 10:22 PM
  5. Vấn đề Service book OS6
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-01-2012, 07:37 PM