Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Blackberry Q5

Trích dẫn Gửi bởi anhquoc0707
    các bác cho e hỏi mua Q5 ở đâu ạ , hoặc ai có gl vơi lu630 e fat . đang nghiện q5 mà ko biết mua ở đâu , mình ở qtri nên tìm bb vất vả quá @@ . cám ơn tất cả ae trước nha
    Nếu bác nghiện q5 thì nên mua q10 giá giờ cũng ngon cấu hình hơn hẳn

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    Nếu bác nghiện q5 thì nên mua q10 giá giờ cũng ngon cấu hình hơn hẳn
    khoảng 3tr làm dc con bb10 nào ko nhỉ . ghiền mà éo có kt , đang sv tích góp lắm mới dc

Trích dẫn Gửi bởi jank
    sv dc ăn học mà nói chuyện chán đời quá!
    Chắc bỏ học đi bụi sống chui lủi mới có cái giọng cống rãnh như thế thôi bác ah, quan tâm làm gì ...

Trích dẫn Gửi bởi anhquoc0707
    các bác cho e hỏi mua Q5 ở đâu ạ , hoặc ai có gl vơi lu630 e fat . đang nghiện q5 mà ko biết mua ở đâu , mình ở qtri nên tìm bb vất vả quá @@ . cám ơn tất cả ae trước nha
    thực chất Q5 so vs Q10 nó cũng sam sam nhau thôi. tiền ít Q5 cũng đc. nhưng lỗi hay bị bụi vô màn hình vs camera xấu hoắc =)) e cũng đag sài Q5 đây hoàn toàn bằng lòng vs số tiền bỏ ra. đợt e mua là 4tr6 :v

Trích dẫn Gửi bởi djbuj
    thực chất Q5 so vs Q10 nó cũng sam sam nhau thôi. tiền ít Q5 cũng đc. nhưng lỗi hay bị bụi vô màn hình vs camera xấu hoắc =)) e cũng đag sài Q5 đây hoàn toàn bằng lòng vs số tiền bỏ ra. đợt e mua là 4tr6 :v
    Me too. Nhưng ko bị bụi và thấy cam cũng tạm, mỗi tội chụp chậm quá. Nhưnh tiền ít mà....