Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Lên đây kể vs các bác cho đỡ buồn. Trc e có mua được bộ sạc ngoài + pin xịn cho Z10 ( hàng smart com)
    Dùng 6 tháng rồi chả sao tự nhiên hôm nay lăn đùng ra chết. tối qua e cắm sạc ngoài vs cáp usb máy tính như mọi hôm. Sáng dậy rút để xài thì em nó nóng bỏng tay.chảy nhũn cả nhựa, may mà ko hỏng quả pin.
    E đăng lên để mọi người cẩn thận rút kinh nghiệm, theo e tốt nhất sạc bằng củ sạc đi kèm, sạc bằng cổng usb cũng ko phải là lành.
    Tiện đây cho hỏi bác nào còn dư bộ sạc ngoài zin để lại cho e với ạ, em đang cần lắm. Z10 của e mà một ngày ko có hai quả cầm theo là ko yên tâm được

[IMG]data/attachments/14/14434-895ff50b8e57ef5384a695766c496a8f.jpg[/IMG]

[IMG]data/attachments/14/14435-b94ba0e1ad73946a8df31ccbcb5d9a52.jpg[/IMG]

Guest
    chắc cổng usb của bác có vấn đề rồi

Guest
    Cục xac ngoai bị hư rồi. Bình thường xạc là nó chỉ ấm lên thôi

Guest
    em đang dùng cục này nhưng sạc tối đa 4 tiếng là nó đầy....cũng chẳng bao giờ cắm qua đêm....nóng quá chắc nó chảy nhựa ra.....em dùng bộ sạc ngoài (lô thì phải vì phía sau không có chùm dâu như bác)

Trích dẫn Gửi bởi greensky20
    em đang dùng cục này nhưng sạc tối đa 4 tiếng là nó đầy....cũng chẳng bao giờ cắm qua đêm....nóng quá chắc nó chảy nhựa ra.....em dùng bộ sạc ngoài (lô thì phải vì phía sau không có chùm dâu như bác)
    Kinh nghiệm bộ pin sạc rời loại này, bác lắp pin vào, ấn giữ cái chỗ led báo đỏ vàng xanh đó, nó sẽ báo dung lượng pin còn lại. Đèn báo đó là chấm tròn nhỏ xíu chứ ko phải sáng gần hết 1/2 mẩu nhựa đó ạ. Hoặc cắm sạc vào nó cũng báo bằng cái led tròn nhỏ xíu đó. Đúng như vậy là hịn roài, còn cái led báo đó mà sáng gần hết 1/2 miếng nhựa báo đó, đích thị là hàng lởm ạ.
    Hiện nay, đến thời điểm này là như vậy, ko bít thời gian về sau này hàng lởm nó có sửa cái đó cho giống hịn ko thì sẽ cập nhật sau.
    Nếu cái của bác chủ topic mà hịn, chứng tỏ cục nguồn, củ sạc của bác khả năng có problem là cao.
    Have fun.

FROM Z.

Nguồn sạc của bạn có vấn đề rồi. Kiểm tra lại đi không có là có ngày toi cả máy đấy.

Nguồn sạc của bạn có vấn đề rồi. Kiểm tra lại đi không có là có ngày toi cả máy đấy.

Bộ này xạc cho z10 cũng cẩn thận nhé anh em. Có bber đang gọi Đt bằng z10 smartcom thì máy báo pin yếu nén cắm sạc ngoài vào. Kết quả chết main z10. Bộ sạc ngoài smartcom tặng năm ngoái. Anh em cẩn thận khi dùng nhé

Sent from my iPad mini retina cellular using Tapatalk

Bộ này xạc cho z10 cũng cẩn thận nhé anh em. Có bber đang gọi Đt bằng z10 smartcom thì máy báo pin yếu nén cắm sạc ngoài vào. Kết quả chết main z10. Bộ sạc ngoài smartcom tặng năm ngoái. Anh em cẩn thận khi dùng nhé

Trích dẫn Gửi bởi THANHDATNHUY

Bác đang đói mà nhồi nhiều ngay 1 lúc thì bội thực toi ngay )

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin chia sẽ kinh nghiệm về os7
    Bởi tuvanbds2 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-05-2016, 05:27 PM
  2. Giao lưu BBM chia sẻ kinh nghiệm sử dụng BB...!
    Bởi trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 12-11-2015, 01:03 PM
  3. Os 4.5 vào share pin chia sẻ kinh nghiệm
    Bởi hanhle279 trong diễn đàn Chia sẻ PIN, tìm kiếm bạn bè trên BBM
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 30-09-2014, 09:09 PM
  4. Một số vấn đề và chia sẻ kinh nghiệm khi sử dụng Z30
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 10:46 AM
  5. Chia sẻ kinh nghiệm và cảm về 8820 cái nhỉ