Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Hi anh em,
    Mình là một con nghiện trò đánh đen vỏ điện thoại. Suốt từ thời dùng 87, 9k, 97,99 bất cứ bộ phận nào của máy có thể đánh đen mình đều lôi ra thử và bây giờ Z30 cũng không phải ngoại lệ
    Hôm nay ở nhà tránh bão, rảnh rỗi sinh nông nổi nên lôi em Z30 ra "hành hạ" cho thỏa cái đam mê và đây là thành quả của 1 buổi sáng.
    Dụng cụ mình sử dụng rất đơn giản: dao rọc giấy; tấm dũa móng tay, khăn ẩm. Lúc đầu có đánh bằng giấy nhám siêu mịn nhưng đánh mãi ko bay màu nên phải dùng biện pháp mạnh hơn là tấm giũa móng của vợ Nút nguồn đánh bay sơn thành trong suốt chứ ko đen sần như viền nên mình tự sơn thành đen sần cho đồng bộ, nút volume bằng thép nên chỉ đánh giũa lại cho bóng
    Mình thấy máy đen như z10 rất đẹp nên sau khi đánh xong hoàn toàn hài lòng, yêu em z30 nhiều hơn hĩ hĩ
    Mặt trước:

Bottom:

Sườn:

Top:

Thêm quả lưng khoét logo và mặt trước tổng thể:

Cảm ơn ae đọc bài nha
    Chào thân ái và quyết thắng.

Sent from Playbook using Tapatalk

chả hiểu bác đánh làm gì --__-- ngày xưa con 97 của em vì nó bị bong tróc nên mới lôi ra oánh, còn giờ đang mịn lại đi đánh cho nhìn rõ cả vạch ngang vạch dọc ...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    chả hiểu bác đánh làm gì --__-- ngày xưa con 97 của em vì nó bị bong tróc nên mới lôi ra oánh, còn giờ đang mịn lại đi đánh cho nhìn rõ cả vạch ngang vạch dọc ...
    Mình chỉ thích máy đen tuyền 1 khối thôi. Rất dị ứng vơí màu bạc như viền z30, bezen 9k; 97 và ngăn phím. Mặc dù máy mình còn rất mới nhưng thích là nhích thôi: D Cái sở thích đánh đen nó ăn vào máu rồi bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    Mình chỉ thích máy đen tuyền 1 khối thôi. Rất dị ứng vơí màu bạc như viền z30, bezen 9k; 97 và ngăn phím. Mặc dù máy mình còn rất mới nhưng thích là nhích thôi: D Cái sở thích đánh đen nó ăn vào máu rồi bác ạ

Guest
    Khổ thân cái điện thoại :'(

Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    Không hành hạ nó thì khổ mình bác ạ. Chân tay người ngợm nó cứ bồn chồn, ko làm đc việc j hết =))

Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    Không hành hạ nó thì khổ mình bác ạ. Chân tay người ngợm nó cứ bồn chồn, ko làm đc việc j hết =))

Guest
    Nhìn tấm ảnh đầu na ná z10 đen

Nhìn tấm ảnh đầu na ná z10 đen

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối